KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

Saturday, 21 April 2012

MWANAMKE - A WOMAN, by Francia Chengula" KWANZA NAPENDA KUKUPONGEZA SANA WANGU" MISS FB FLORA BAHATI LYIMO .SAY : CANT WAIT " FOR MY BIRTHDAY PARTY 28/4/2012 MY FRIENDS NA WADAU WA YOU BEEN SNAP BLOG " MPO TIYARI ?? MBONA SIKU ZINAGANDA "MBUTA NANGA!!


The work of my hands.Flora Lyimo Knit & crochet designer " NEW  IN NOW!!











Kweli nakubaliana na wewe 100% mpenzi Francia Changula" Mtanzania mwenzangu na mwanamke wakujipa moyo kama mimi hapa..GOD BLESS YOU AND KEEP UP THE GOOD WORK .YANI IM SO PROUD OF YOU ,NAIMBA NAKUCHEZAJE HAPA NOW"

MWANAMKE MWENZANGU JIPE MOYOOOOOOOOOOOOOO!!!  USIKATE TAMAA KABISA .........BIASHARA HUHIM HASA KAMA HUJASOMA HATA MANGI KULE KWETU UCHAGANI HAKUENDA SHULE ZILE MNAZOZIDHANIA"  aaa...me LOVE YOU SANAA FRANCIA NA WATANZANIA WOTE WENYE KUJIPA MOYO ,KUSHIRIKIANA,KUPENDANA NA KUTAKA TANZANIA YETU IWE KATIKA MISTARI ILONYOOKA"

No comments:

Post a Comment