KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 28 May 2013

BY:FLORA LYIMO ~ BREAKING NEWS' MSIBA UNAOMIMINWA MITANDAONI NOW KAMA MVUA' SO SAD R.I.P "


  • DAH! bado nashindwa kuamini nna chokiskia na kukiona kwenye Media...
    Like · · · 3 minutes ago ·
    • 4 people like this.
    • Flora Bahati Lyimo POLENI SANA JAMANI ...SAD TO ANYONE!!
      1. RIP Albert mangwear inauma ,inasikitisha gone too soon bt we hv no way kila m2 ataonja umauti..tulikupenda mungu amekupenda zaid....mungu akulaze mahal pema peponi amen..♥♥...
        Flora Lyimo Fashion Police CEO/Founder"
        Poleni sana wafiwa ,my dears sijapata habari kamili ya kilichosababisha kifo chake nikipata nitawaleteeni hapa hapa" kilichopo sasa hivi nikumuombe afike salama kwenye hiyo safari yake aloianza leo ya kwenda Mbinguni''

No comments:

Post a Comment