KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 28 May 2013

BY:FLORA LYIMO~ MBUTA NANGA" HII NI KWA WALE WAJUAJI WAKUSEMA 'HAPA MTASEMAJE SASA!!!

Sasa mtu akipiga picha hivi na hadi kufikia mitandaoni mtamlaum muweka kwenye Blog au alojiandaa and Happy kufyetuliwa' watu wengine wana maisha ya Freedom to do what they are happy with and not what they are not happy with" hakuna kuishi maisha ya kujisinyaisha kama milenda ilokosa maji'' the only bad thing in here is KUMSHIKA NA NGUVU ''YANI HATA MTU AWE UCHI WA KUZALIWA HUNA RUHUSA YAKUMSHIKA KWA NGUVU (UBAKAJI) HUU NI MFANO TU" NO RAPE (UBAKAJI ) WA MTU AU KITU CHOCHOTE UNAORUHUSIWA" RAPE IS A RAPE "
ANYWAY' Semeni yenu wajuaji wakusema and don't forget to
 FOLLOW THIS BLOG"

4 comments:

  1. Duuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!!anapatikana wapi huyu''

    ReplyDelete
  2. Mbuta nanga. mbonakupandishiaana nyege mchana mchana daah!!

    ReplyDelete
  3. Hhaahhaaa..mbnyi Msachyoko '''ashom'shindo mbeee''at Bariki Lyimo''

    ReplyDelete