KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 1 May 2013

KWA WALE WASOJUA MAPOZI 'MWALIMU WA MAPOZI NDO HUYOO DOLLA SONGAMBELE a.k.a.CEO WA LONDON LABLE''NA WIMBO WA KUNYANYUA VIMOKA VYENU' MBUTA NANGA!!









 MAPOZI YA KUMKUNJUA NYOKA PANGONI..CHEZEA YEYEEEEEHAPANAEE"




 TUNAKUKUBALIIIII MWALIMU WETU WA MAPOZI MWENGINE HAKUNAGAA"



ENDELEA KUTIZAMA PICHA ZA ALBUM 
ZILIZOPITA" ZA FLORA LYIMO FASHION POLICE BIRTHDAY PARTY 2013' ILOTINGISHA LONDON NA DUNIANZIMA..MBUTA NANGA!!
ENJOY THE SONG NA HUKU UKIJITEMBEZA TEMBEZA KUJIFUNZA MAPOZI YA DOLLA SONGAMBELE ' YANI I LOVE HUU WIMBO SANA NA NINAJITEMBEZAJE SEBULENI SASA; HAHAHAA...BE BLESS MY DEARS ME LOVE WATU WENYE KUTAKA MAENDELEO HASA WANAWAKE /DADA WAFANYAKAZI NA SIYO KUTWA KUKAA VIBARAZANI NA KUWASEMA SEMA WATU OVYO '' Flora Lyimo "

1 comment:

  1. kweli ni mwalimu na nimemkubali pia...naomba namba zake kama she is single miss fb'

    ReplyDelete