KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 1 May 2013

HEBU ONENI PICHA HII' YANI SOON WATAANZA KUZAA PIA'' MBUTA NANGA!!

Mmeona eee.yani kazi kweli ipo"" nanyi sikieni raha kama mnajua kazi za nyumbani za kina mama si kazi 'ila ni kukaa bila kazi "
  Mwaonaje wadau ,je huu ni uuguana au siyo uunguana? yani kumuachia mmeo au baba watoto wako kufua na huku motto kambeba mgongoni na wewe mama .mke kukaa chini na kuvuta sigara huku ukimtolea macho ya FANYA FASTA FASTA' WATAKIWA KUPIKA NA KUPIGA DEKI PIA" Mbuta Nanga!

No comments:

Post a Comment