KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 2 June 2013

BY:FLORA LYIMO~ MBURULA WA MAMBURULA'S AJIREKEBISHAJE KWA MAVAZI YAKE"HII NI AKIWA KWENYE MISS REDDS DAR CITY CENTRE"

 Hapa yupo na Wema Sepetu 'Yani yeye nilazima akipiga Picha na Mtu nikumgandia haswaa" yani huwezi kusimama Kiumeume na kiustaarabu''Mbuta Nanga'' Le kubwa jinga siyo maneno yangu bali yawasemakweli lol ila Kajirekebisha and thanks to Flora Lyimo Fashion Police'a.k.a. THE TOP IN TOWN''
Sasa hakikisha hapa.Ona huyo Kaka kushoto alivyosimama ipasavyo ' now rudi kwa Mburula wa Mamburula's kulia wa Shati leupe na kakofia '' MAUNO ANAYASHIKA YANINI KAMA DEM" Mbuta Nanga'' yani hata Mrembo wetu hapo katikati anasema yote anatamani anayepigapicha izime picha isipigwe haswaa'' Jamani my Nyota zangu mpooo" Ila Mimi kama FLORA LYIMO FASHION POLICE: Nasemaje,Hongera kwa kujirekebisha nini chakuvaa na umevaa shirt na suruali kiatu powa sana" ukweli lazima nisema kwa Mtu yoyote" sasa jirekebisha na kusimama kwenye kupiga picha na watu usiwagandie sana na hasa Kujishika kiunoni Mwanaume alotimilika mwenye uume wote hajishiki mauno eti anapiga picha Shughulini''au kuna kitu ungependa utuambie tusije tukakuingiza kundi usilohusika humo tena" Mbuta Nanga" Flora Lyimo Fashion Police 'a.k.a. MSEMA KWELI"

3 comments:

  1. kumala mama yake yule zay ..yani flora lyimo ukiingia kwa ile blog yake ukiona anavyoachia matusi ulotukanwa siyo bure natamani nikamkate kate yale mashavu yake yalomfura kama ana nyonya mboo 'nimemchuka sana na pamoja na wafuasi wake wote. mwanzo anaujua HIV kwa hiyo sasa kaamua kuwa msagaji na kukuletea kwa kukuonea wivu'' na hii comment usiibanie please flora ..

    ReplyDelete
  2. kuma wewe zay na usagaji wako wacha unafiki paka la baa wewe..kumalamama yako sasa mbona umeanza kuchambua comments....mburula la mjini lililokauka kama mtu wa mchawi'''

    ReplyDelete
  3. Eee UMENIFURAHIDHA HILIBNDIYO MBURULS NO.1 BONGO.UKIMCHALANGE TU KIDOGO FB ANSKUDELITE..AU UKIMKATAA KWANZA NANIAKUTAKE HIKUNMUJINI WATUBTUNATAKA MAGENT MAN WAKUELEKA MPKA LEOHUNA MKE KUVHS KUSHINDA KENYE MITANDAO JINSI ULIVYOKOSA KAZI MIJINI WADANGANYE HAO HAO MBURURA ERNZAKO WA KIN JG...FYUUUU VHEFUUUUU..NAKUISHIKOTE MAREKANI UJANAWAKO UKAUCHEZEA HUKO UMERUDI ETI UNSMILIKI BLOG.....HEHEHEYAAAAAAA.....UNALO WE NA KIKONGEE MEENZAKO SINTAH....

    ReplyDelete