KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 15 July 2013

BY FLORA LYIMO ~ JE UNA HAM??? KAMA UNA HAM HII NI YAKO''MBUTA NANGA!!!

 VYA HAM NA VYA UHAKIKA KUTOKA LONDON FLORA LYIMO TRADE & DESIGNER TO BE IN MOSHI FROM NEXT MONTH KWA JUMLA ZAIDI'' MOSHI IS MY HOME AND I WANT EVERYONE TO HAVE A JOB NIKIANZIA NA NYUMBANI'' LIKE THEY SAY''NYUMBANI NI NYUMBANI NA MKATAA KWAO NI MTUMWA''

 IS ABOUT THE TIME YOU UPGRADE YOUR HANDBAG BY: FLORA LYIMO TRADE HANDBAGS'' UNAVYOVIONA HAPA VINAUZWA FASTA FASTA WEWE HARAKISHA USIJEBEBEWA VYA LONDON ''UKABAKIA KUBEBA VYA KULE TU'''MAMBO YOTE YA HAM NA YA UHAKIKA NI YA KUTOKA LONDON '''JUST LIKE UNAVYOYAONA HAPA''



 KITU CHA MADIAMOND KILA MAHALI'''CHEZEA VITU VYA UK ''VINAINGIA UK NA KUTOKA VIKIWA IN 100% UHAKIKA WA MALI LAKO KWA HAM''

JE UNA HAM? KAMA HUNA HAM WAPISHE WENYE HAM NA WENYE KUJUA VITU VYA UK /MAJUU LONDON '' YANI USITAKE KUJUTA KUKOSA FLORA LYIMO TRADE FROM LONDON " WHATSAPP +44 7787471024 EMAIL:flo1974@btinternet.com
ALL WELCOME KWA JUMLA AU REJA REJA" ILA JUA BEI YA JUMALA SIYO SAWA NA BEI YA REJA REJA"
 
Page: 240 like this.



KARIBUNI SANA KWANI IKIWA MMENKOSA HUKU BASI NIPO HUKU''

No comments:

Post a Comment