KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 10 August 2013

BY :FLORA LYIMO: LOOKING COOL WITH CONFIDENCE THE UPCOMING MODEL BY:FLORA LYIMO FASHION POLICE!!

 FASHIONISTAS  LOVE FLORA LYIMO DESIGNS &TRADES!! LOVE YOU BABY GIRL''
 THE SMILES THAT STAY ' AND MAKE YOU SMILE TOO''


MWAONAJE HER LOOK '' CHEZEA UPCOMING TOP DESIGNER WEWEE''

 Mtindo wa kulibeba begi lako chini'' Taratibuuu'''


 Hapana toka bila Mwanamke Begi Bila begi hujakamilisha Mtoko wako ''Ruwa Mangi''

 Mabegi yote yanapatikana in Moshi now kwa Jumla au Reja reja'' Ila wewe kwa uhakika unatakiwa kuwasiliana nami ilinikupe Maelezo kamili kuhusu Mkopo au Kama yapo, na yapo Mikoa ipi in Tanzania' WhatsApp +44 7787471024 hata Sim unawezakupiga wakati wowote'

 Flora Lyimo Designs & Trades' Kamilisha Mtoko wako Kwa Pesa zako''Karibuni ''

Your Flora Lyimo Fashion Police, Designer,Trader, Blogger and Photographer '' Need I tell you more'' Mbuta Nanga''niambie kidogo kukuhusu wewe pia''  Na kama una chochote ungependa nikurushie Hapa naweza pia''wewe nidondoshee kwenye my Email: flo1974@btintenet.com 

No comments:

Post a Comment