KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 1 October 2013

BY:FLORA LYIMO~ MARAFIKI WA UKWELI KWA POMBE AU KWA MAJI'''MBUTA NANGA!!

 HAHAHHAHAAA''wanabahati wale wakudonoa vya watu hawakuwepo ''wange liangukia hilo begi kama Mwewe on Kifaranga cha Kuku'' na kukimbia wangekimbiaje sasa"

THATS WHAT FRIENDS ARE FORRRRRRRR!!! YANI HAWA WALINICHEKESHA SANA''
Walikuwa wamelewa hapo wameshuka kwenye Black Cab 'na hawajiwezi kabisa''mshawahi kuona KIPOFU AKIMUONGOZA KIPOFU? Basi hawa ndiyo kama hivyo ''wote walevi alafu mmoja anajitahidi kumshikilia mwenzake mkono eti
asianguke''hahhaaaaaa'''Akijaribu kumfikia anayumba na kujizuia asianguke yeye mwenyewe ''

No comments:

Post a Comment