KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 2 October 2013

BY:FLORA LYIMO~ BREAKING GOOD NEW'S '' HALLOOO BOY'S WANT UNLIMITED FEMALE ATTENTION? FLORA LYIMO AMEWALETEENI HII''IN BONGO NOW'MBUTA NANGA!!

Lynx Africa Shower Gel is dermatologically tested and doesn't dry out the skin. The revitalising formula contains the classic Africa fragrance, with its warm, sensual and spicy notes. Lynx Africa Shower Gel – made to get guys clean. Turn nice girls naughty with this seductive fragrance.

 Overall'' VALUE FOR MONEY 5/5 QUALITY 5/5 PERFORMANCE 5/5 MMEONA EEE''TENA SASA UNALETEWA IN BONGO WITH '' FLORA LYIMO FASHION POLICE'' NAPENDA MNUKIE WASAFI KIPESA HATA KAMA HUNA PESA '''MBUTA  NANGA!!
                                                         HABARI NDIYO HIYO ''
Jamani your Flora Lyimo Fashion Police''anataka watu mtakate na mnukie vizuri yani nikiwa hapa London Mji Mkuu wa Uingereza na wanusieni'' and this is for Wote Wanawake /Wanaume'' Pia hizo DEODORANT'' ni zile za kupaka yani unapaka ASUBUHI MPAKA JIONI BADO Nakunusia Harufu yako huku Majuu''

    KWA WALE MLIKUWA MNANILALAMIKIA SANA SIWALETEENI VITU VYA WANAUME'
Sasa vitu vikali vya kukufanya unuswe nuswe kama Nyuki penye Maua mazuri ndicho hichi hapa'' Also  for the Boy's who like Female Attention' Unaambiwa hii Lynx ndiyo Kiboko ya Shower Gel zoteeeeee'' Hayo siyo maneno yangu 'yapo kwenye shower gel yanajieleza yenyewe ''wewe now wahi uanze kuitumia alafu usisahau kurudi with your Comments about it please"  zimeingia in Dar  kwa Oda na zingine zote zitakuwa Moshi Rau madukani ''unaweza kuwasiliana na CEO ''Flora Lyimo ''WhatsApp + 44 7787471024' Ili nikuelekeze uzipate kwa nani '' Asante na Usisahau kutufuata Follow This Blog!!

 FOR HABARI ZA MKOPO EXPRESS NA TUNAVYO UZA NA KUKOPESHA FUATA HIYO LINK HAPA CHINI ''

http://www.facebook.com/www.mkopoexpressbyhouseofflora

 AVAILABLE IN TANZANIA NA BAADHI YA MIJI YA MIKOA YAKE'' DAR ES SALAAM,TANGA,MOSHI ,ARUSHA ,MWANZA NA MOROGORO'' 

Pia kumbuka kwamba unaweza kuletewa Mkooani ulipo''wewe wasiliana na Flora kwanza ili kupata maelezo kamili'' WhatsApp +44 7787471024 Email:flo1974@btinternet.com
 


ALL WELCOME KWA JUMLA AU REJA REJA" ILA JUA BEI YA JUMALA SIYO SAWA NA BEI YA REJA REJA" NA MKOPO UPO KWA WALE AMBAO WANAJIAMINI NA KUTAKA KUJIINGIZA KWENYE BIASHARA YA UHALALI BILA KUJALI WATOE WAPI HELA YA MTAJI''NJOO ANZA NA FLORA LYIMO MKOPO EXPRESS''
LIKE THIS PAGE: Thank You''
 

No comments:

Post a Comment