KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 4 November 2013

BY:FLORA LYIMO ~ HEBU ONA HASARA YA LAST WEEK IN UK 'HAPA NI LONDON MITAA MITAA YA MUJI MKUU WA UINEREZA''RUWA MANGI!!


 FLORA LYIMO AKIWA ANAWANASIA HASARA ZA ULE UPEPO MKALI ULISABABISHA HADI VIFO VYA WATU WA WILI IN UK''KWA KUDONGOKEWA NA MITI '
 UKIONA MAJANI HAYO 'JUA KIPINDI CHA BARIDI KIMEINGIA UK''LONDON NZIMA SASA NI MKEKA WA MAJANI HAYA SEHEMU NYINGI ''
 HUU MTI WENYE MATUNDA IMARA NA SIJUI NI KWANINI HATA NDEGE WA ULAYA HAWAYALI''YANI NAJIULIZA YANGEKUWA NI TANZANIA PIA YASINGELIWA NA NDEGE KWELI ''
 UPEPO ULIYADONDOSHAJE MITINI KWA NGUVU MATUNDA HAYA'YASOLIWA''

 ONA HASARA TUPU'' HUU NI MLINGOTI WA MATANGAZO MBALI MBALI YA BIASHARA ZAIDI ''LAKINI ULIFUNULIWA NA UPEPO LAST WEEK NA KUCHANWA CHANWA ''


 UPANDE WAKE MMOJA ULIPONEA CHUPU CHUPU NA MWINGINE KUHARIBIWA KABISA''YANI HASARA JUU YA HASARA''



 CARPET LA MAJANI TIME''YANI MWISHO WA JUA ULAYA MPAKA TENA KWENYE MWAKA UJAOOOOOOOOOOOO!!






UPEPO ULIVYO CHANA CHANA TANGAZO HILI ''UTAZANI NI MTU KAFANYA HIVI ''YANI WAS HATAREEEEEEEEE'''THANKS GOD IS OVER NOW''BUT BADO BARIDI NDIYO MPAKA NEXT MWAKA!!

No comments:

Post a Comment