KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 9 November 2013

BY:FLORA LYIMO ~ WAPANDA MITI WAONYESHA UJUZI WAO TENA KUKINYESHA HASWAA AT ST MARYS CHURCH GARDEN IN ISLINGTON LONDON 'MTIZAMENI FLORA LYIMO MTOTO WA KICHAGGA ULAYA AKIPANDA MTI'MBUTA NANGA!!

 FLORA LYIMO OF MOSHI KILIMANJARO TANZANIA ANAEISHI NA KUFANYA KAZI MJI MKUU LONDON '' AMBAE VILE VILE ANAPENDA KUJULIKANA KWA KAZI ZAKE ANAZOZIFANYA ZA UBUNIFU WA KAZI ZA MIKONO YAKE'' FLDESIGNS &TRADES'' HUYU DADA NI MPENDA KWELI NA MSEMA KWELI 'HAPENDI KUONEWA WALA HAPENDI WATU KUONEWA HASA PALE WATU WANAPOFANYA MAKUSUDI ''ANYWAY 'THIS IS HER LIFE ANAFANYA YAKE NANYI FANYENI YENU ''IF YOU DONT LIKE ANYTHING TO DO WITH HER ''JUST STAY MBALI SANA NA PANDE ZAKE ''HATA KONA ZAKE ZIHEPE KABISA'IKIKUBIDI SEPAAAAAAAAAAAA''MBUTA NANGA!!


 ULAYA KUNA MITI YA AINA NYINGI SANA 'YANI HII HAPA IPO MJINI HASWAA'HUWEZI KUAMINI BUT NI KWELI KABISA LICHA YA MAGOROFA KUITAWALA LONDON 'PIA KUNA VIJINAFASI VYA MITI TENA MITI YA TANGU KARNE YA KUMI NA NANE''



 NIKIDONDOKA YANI NDIYO NITAJUTAAA'ILA NILIANZA KUPANDA MITI NIKIWA NA MIAKA NANE'' NAKUMBUKA NIKIPANDA MITI YA MAEMBE PORINI ,NILIPOPELEKWA NA MAMA KUMTEMBELEA MJOMBA WANGU ANAE ISHI KULEE ''PORINI ''KILEMA CHINI''YANI SISI WA KILEMA JUU 'TUNAKUITA PORINI KWASABABU TUNA MASHAMBA YETU KULE KWA AJILI YA KILIMO TU' WASIJE KUNISIKIA HAPA WA KILEMA CHINI ''MBUTA NANGA!!

 HAHHAHHAAA'KWA RAHA ZANGU 'YANI NATAMANI SANA KUSIINGIE GIZA NIKA KIDOGO HUM MTINI ''



 MWAZIONA BOOT EEeeEE' NIMEZINUNUA LEO LEO MNADANI TIYARI KWENDA DUKANI MTAA WA MAPESA FLDESIGNS &TRADES OXFORD STREET LONDON'' ALSO IN TANZANIA NA MIKOA YAKE KWA ODA ''WEWE TUWASHIE TAA IN WHATSAPP +447787471024 KARIBU''

















 MAPOZI YA FLORA LYIMO FASHION POLICE NDIYO HAYOOO'''YANI HAKUNA KIMSHINDACHO 'UKIONA KIMEMSHINDA HAKIJABARIKIWA ''

HABARI NDIYO HIYOOOOOOOOOOOOOOOOOO''YANI ISHI MAISHA YAKO UPENDAVYO NA SIYO WAPENDAVYO NA MAISHA SIKU IZI SIYO YAKUSUBIRI KESHO MAANA KESHO INAWEZA IKAGOMA NA UKAISHIA LEO LEO ''MBUTA NANGA!! ENJOY YOUR DAY TO DAY AND YOUR LIFE KWA UJUMLA'' FLORA LYIMO''

No comments:

Post a Comment