KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 11 December 2013

BY:FLORA LYIMO ~ BREAKING NEWS'' PICHA YA MDADA ALIE AMUA KUMFANYIA MANDELA BEDROOM PARTY LEO MWILI WAKE UKIAGWA ''MBUTA NANGA!!

                                                                   ''MBUTA NANGA''
YANI HUYU MDADA HIVI NDIVYO ALIVYOFYETUKA KWAKE NA KUFYETULIWA KWENYE SHUGHULI ZA KUUONA NA KUUAGA MWILI WA MANDELA LEO ,HUKU MAELFU YA WATU WAKIWA WANAONYESHWA LIVE KILA KITU ' YANI UTADHANIA NI SHEREHE ZILE ZA BEDROOM PARTY KWA KWELI '
PALE UNAKUTA MADADAS WAMEJIPANGA KUJIVALIA BEDROOM MAVAAZI ,NGUO ZA KULALIA AU NISEME PIA ZAKUSHINDIA HOME'' HAHHAHAHHAAAHAHAHA NIMECHEKA SANA BADALA YA KULIA KIDOGO''
HAYO NDIYO  MAMBO YA FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME''ONA SASA HUYO 'NA KICHWANI NDIYO NOUMAAA'MBUTA NANGA!!'
THIS IS THE MOST POWERFUL PHOTO OF MANDELA I EVER SEEN '' YANI HAINAMUONGOZEKO WA AINA YOYOTE''NI YEYE KAMA ALIVYOKUWA ''
SO SAD KUJUA SASA NDIYO KWA HERI KABISA DUNIA  HAITOMSIKIA WALA KUMUONA TENA''
ULALA SALAMA BABA YETU ''TULIKUPENDA LAKINI MUNGU KAKUPENDA ZAIDI NA VILE VILE KAKUPA MIAKA YAKUTOSHA HAPA DUNIANI '' NAOMBA NA  NAOMBA UNIOMBEE NA MIMI FLORA LYIMO NIPEWE HATA HIYO 90 INATOSHA KABISA KWA KWELI ''
YANI MIMI SIPENDI KUISHI MPAKA PALE NITAKAPO SHINDWA KUJIPIGA PICHA ZA UCHI (KAMA BAADHI YA WATANZANIA WANAVYO JIDANGANYA NA KUWADANGANYA WENZAO ) BUT YAH '' I LOVE PHOTOS AND I LOVE KUISHI NIKIWEZA KUFANYA YANGU BILA KUFANYIWA'' NA VILE VILE TUSHAAMBIWA KWAMBA HAKUNA ATAKAE ISHI 'MILELE'' SOTE IPO SIKU TUTAKUFA''THE ONLY THING IS WE DONT KNOW THE TIME WALA THE DAY '' GOD WE LOVE YOU AND BLESS US ALWAYS NA UWAPOKEEE MAREHEMU WOTE WAJE KWAKO SALAMA NA KUWASAMEHE MAKOSA YAO KAMA TULIVYO WASAMEHE NA SISI ''
AMEN'''RUWA MANGI!!

No comments:

Post a Comment