KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 22 December 2013

BY:FLORA LYIMO ~ IT WAS ON 13/12/2013 FLORA LYIMO WENT TO SIGN BOOK OF CONDOLENCE FOR NELSON MANDELA AT SOUTH AFRICAN HOUSE IN LONDON SHOWING HER LOVE AND RESPECT ON BEHALF OF ALL TANZANIAN ''

 FLORA LYIMO AKIWAKILISHA WATANZANIA WOTE HASA WALIOPO HAPA UK ' YANI KWA KWELI YATAKA MOYO SANA NA UPENDO WA HALI YA JUU 'MTU KUACHA SHUGHULI ZAKE NA KUWEZA KWENDA KUFANYA MAMBO YA MUHIM NA HATA YASIYOMUHUSISHA KIKAZI PENGINE USEME KATUMWA AU HATA UNDUGU BALI 'NARUDIA TENA'' MOYO WA UPENDO ''BILA KUWA NA MOYO WA UPENDO BASI NAWEWE AKUPENDE NANI ? JIULIZE HILO MWAKA KABLA HAUJAISHA'' AMEN''
 FLORA LYIMO AKIYAWEKA MAUWA PAHALA PAKE'' WE LOVE YOU TATA MANDELA ILA MUNGU PIA KAKUPENDA KAKUPA MIAKA 95 HAPA DUNIANI NA VILE VILE SASA KATAKA UWE NAE KARIBU ZAIDI '' R.I.P'' AMEN!!




 BASI HIVI NDIVYO KULIVYOKUWA MLE NDANI NA HAPO NDIPO BAADHI YA VITI NA MEZA ZILIZOANDALIWA KWA WALIOACHA YOTEEE NA KUWEZA KUFIKA HAPA SOUTH AFRICAN HOUSE IN LONDON KUJA KUANDIKA KABISA NA MIKONO YAO WENEYWE NA PIA AKILI ZAO WENYEWE YALIYOPO MOYONI MWAO NA JINSI WALIVYOJISIKIA KWA KIFO CHAKE NA VILE VILE MAMBO GANI HASWA WANAYAJUA NA KUWEZA KUMSIFIA KWA NAMNA GANI '' YANI KWA KIFUPI KUFUNGWA JELA MIAKA 27 NA BADO UFUNGULIWE NA KUWEZA KUPIGANIA URAIS NA UKAUPATA NA KUENDELEA KUFANYA KAZI NA DUNIA ILI KUHAKIKISHA WATU WANAISHI KWA AMANI BILA YA KUBAGUANA KISURA ,KIDINI NA WALA KIKAZI'' WE ALL KNOW WHAT HE DID TO THE WORLD AND NOT JUST FOR THE PEOPLE OF SOUTH AFRICA''RUWA MANGI ''
 HAPA NI MLANGONI PA KUINGILIA NA KUTOKA''
 NAPENDA HIYO SWALA HAPO JUU 'YANI MNYAMA LAZIMA AWAKILISHE SOUTH AFRICAN ,,SI MLIONA HATA MKEKA MWEKUNDU WALIMTANDIKIA MANDELA KWENYE KUSIMAMISHIA GENEZA LAKE AU MWILI WAKE 'WALITUMIA NGOZI YA NG'OMBE'' CHEZEA MPANDA CHAKE ..MPENI HATA MPAKA NA SAA YAKUFA HADI MAZIKONI ''AMEN ''
 YALIYOACHWA NJE YA SOUTH AFRICAN HOUSE TANGU TAREHE 05/12/2013 ALIPOAGA DUNIA BABA WA TAIFA NELSON MANDELA '' AMBAE ALIZIKWA KIJIJINI KWAKE QUNU''





 FOLENI ILIHUSIKA AISEE'ILA IJUMAA HII YA TAREHE KUMI NA TATU ,ILIKUWA NDIYO SIKU YA MWISHO YAKUWEKA SAINI KITABU CHAKE CHA MAOMBOLEZI NA JUMAPILI TAREHE KUMI NA TANO NDIPO AKAINGIZWA KWENYE NYUMBA YAKE YA MILELE''
 PALIKUWA HAPATOSHI KABISA'' PEOPLE SHOWING THEIR LOVE AND RESPECT ''

 JENGO LIKIJIELEZA LENEYWE HAPO JUU''
 HAPA ALIZIACHA SHUGHULI ZAKE NA KUFIKA HAPA ALIHAKIKISHA KAJIPANGA HASWA NA PIA KUWEKA KITU CHAKE HAPA NA MAHALI PAKE ALIPOPENDA KUWEKA MWENYEWE''
 ON WATU NA WAPENZI WA NELSON MANDELA WALIVYOJIANDAA '' YANI HIYO MIANDIKO MINGI NILIKUWA NAISOMA NA MACHOZI KUFUMBA MACHO BILA HATA KUJIJUA YALIKUWA YANATIRIRIKA KAMA MAJI YA PENYE MLIMA ''

FRESH ROSE'S ZILIHUUU'YANI UJUE MTU WA WATU NI MTU WA WATU TU ''HAKUNA ALIETUMWA HAPA WALA ALIE LAZIMISHWA KUJA HAPA ,HU WOTE NA HAYA YOTE MNAYOYAONA NI KWA WATU WALIJITUMA WENYEWE ZAIDI''
JAMANI MBARIKIWE SANA NA MZIDI KUMUOMBEA MADIBA NA WENGINE WOTE AMBAO WASHAWAHI KUTANGULIA KWENDA MBINGUNI '' VILE VILE HII JUMAPILI ITAKUWA NI JUMAPILI YA PILI YA NELSON MANDELA AKIWA KABURINI ''
EEEE YESU ,TUNAKUABUNDU ,TUNAKUTUKUNZA....KWANI UNAWAPOKEA WAFU MIKONINI MWAKO, NA MWANGA WA MILELE KUWAANGAZIAAAAAAA'' AMEN''

Photographer ~Flora Lyimo ''

No comments:

Post a Comment