KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 17 February 2014

BY FLORA LYIMO~NA HIVI NDIVYO HUYU SUPER DESIGNER ALIVYOISHEREKEA VALENTINE'S DAY YAKE'' SUPER ROMANTIC''

MR &MRS ON WAPENDANAO DAY ''MAMBO NDO HAYAA'
Kama mnavyo ona Missy Temeke anavyofanya mambo ya Super Sexy ''nae ana watoto na sio Mtoto ,kwa hiyo msijitafutie kizingizio chakuacha kuwapenda wake/waume /wapenzi wenu kwa sababu ya Watoto ''eti watoto wanasumbua'' na huku wala siyo watoto wachanga ni watoto amabo unaweza ukawaambia wakale chakula wenyewe na nyie mkaishia Chumbani Dressing Sexy for you and to your Mood Up to your Love one''yani its all about Mwanamke kujiamini na to Look sexy at Home''Habari ndiyo hiyo ''Msijemkajikuta mkiachwa na wa Nyumba Ndogo kuchukua yote'mwisho wa siku ukawa Mama wa Toto tuu'' Mbuta Nanga''
Imepostiwa na Flora Lyimo Fashion Police Blog'

No comments:

Post a Comment