KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 18 October 2013

BY:FLORA LYIMO~ HOW TO LOOK SEXY AT HOME WEEK TANO IS OUT NOW''USIPITWEE HII NI ALBUM (2) NA SUMA LEE'' YANI NI HOT KAMA KAWAA"MBUTA NANGA!!

 FLORA LYIMO IN HOW TO LOOK SEXY AT HOME" MBUTA NANGA!!
 SEXY AND I KNOW IT'''''''''FOR SURE JIPENDE NA JIRINIE ULIVYONAVYO UMEPEWA BURE DO WHAT YOU WANT WITH THEM AND NOT WHAT THEY WANT YOU TO DO WITH YOUR OWN BODY''' IF IM HAPPY TO DO IT''WEWE /NYIE MWAUMWA KWA UGONJWA WA KUVIMBA VIDOLE FOR WHAT ? FANYENI YENU NA MIIILI YENU ''NA FANYA YANGU NA MWILI WANGU NA AKILI ZANGU NA KILA KITU CHANGU '''HABARI YA MUJINI NDIYO HIYOOOO''KAZI KWENU''' ENJOY !!!



 HHAHAHAA'YANI HADI CAMERA ILIKUWA INAONA WIVU ''IMENIGOMEA KUWATOLEENI PICHA NIPENDAVYO BUT ''NIMEHAKIKISHA MMEPATAAA'''KAMA NILIVYO WAAHIDINI'''KILA WEEK NIJINAFASIPO NITAWAPEPERUSHIENI FLORA LYIMO SEXY PHOTO'S''''LEO TUPO WEEK YA TANO''' DONT KOSAA NEXT WEEK''FOLLOW THIS BLOG ILI USIPITWEEEEEEEEE'''


 MBUTA NANGA''MONO LYIMO KYINDOKYAKO LANYOO''





 JAMANI HII TOP INA UZWA NA ZIPO RANGI KADHAA'' FLORA LYIMO DESIGNS&TRADES







 KAMA HUJANIPA ODA YAKO YA VIATU FANYA FASTA VINAISHIA HIVYOO''WHATSAPP +44 7787471024 NA MZIGO WA KWENDA DAR UNAONDOKA SOON''

 KILIMANJARO BLACK COFFEE FOR ERICK ''MBUTA NANGA!! HAHAHHAAA'BADO NACHEKAJE MLIVYO IVAAMIA ILE PICHA YANGU YA TAREHE KUMI NA TISA MWEZI WA TISA MWAKA ELFU MBILI NA KUMI NA TATU''PASUA PASUAAAAAAA'KYINDOKYAKOMBE!!!



TOPS MWAZIONA EEeeEEE''KWA RANGI NA HELA ZENU MY DEARS ''
HABAREEEEEEEEE NDIYO HIYOOOO'FLORA LYIMO MTANZANIA ALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO NA ASOOGOPA KUSEMA UKWELI NA KUTENDA MAUKWELI NA MAPOCHOPOCHO HATAREEE'THE TALK OF MIJINI HASWA MIJI MIKUU'''CATCH ME IF YOU CAN'' NO SLOWING DOWN HERE KABISAA'' RUWA MANGI''
NOW ENJOY HUU WIMBO JAMANI ''YANI IM SO PROUD OF MY TANZANIAN WANAOFANYA KWELI KWA KUIWAKILISHA NCHI YETU ''YANI WE CAN ''WE CAN DO IT KAMA WENZETU TENA NA ZAIDI''AMINI NA VIPENDE VYA KWETU NA USIOGOPE KUSIMAMA IMARA UKISEMA KWELI NA UKIFANYA YAKO''DUNIA IPO IKIYATIZAMA''ONE DAY ITAJITOKEZA NA YES YOU WILL GET YOUR AWARD IF NOT HAPA DUNIANI BASI KULE MBINGUNI''JUST DO YOUR THING'' AND DONT HATE 'JUST LOVE'' YANI PANAPONIHUSU PATAMUJE SASA'ENJOY ''NA JE ULIUFAHAM HUU WIMBO''

4 comments:

  1. HOT HATAREEEEEEEEEEE THE ZE TALK OF MUJINI..INDEED.............SEXY FLORA LYIMO ''MBUTA NANGAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA!!!

    ReplyDelete
  2. Gorgeous Flora Lyimo'' wala usiwasikilize mburulaz mamii''fanya yako nasisi wengi sana tunaokuaminia tupo nyuma yako na bidhaa zako tutanunua tena hongera sana kwa kuweza kutusaidia kwa mkopo express of London accessories 'cheers..ila usije ukapiga za uchi kweli ..mbuta nanga'''

    ReplyDelete
  3. Hhehehe..wakuwache ulale doll''

    ReplyDelete
  4. Si uvue kabisa, manake una hamu ya kuvua but unajistukia. punguza bangi kidogo, unakua chizi mamaa.umri hauendani na huo ujinga unaofanya. Attention seeker.

    ReplyDelete