KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 30 November 2014

WHATS NOW ? WATANZANIA KUMBE TUNAWEZA ? HEBU TUONENI TULIVYO PAMBA HII HARUSI YA MUJINI ' THE WEDDING ON IBRAHIM AND SABRINA'' ( MAFUNDA ) Yani bila kuweka MAFUNDA HAMTAELEWA''AT PARK LANE HOTEL LONDON 'MBUTA NANGA!

BI HARUSI WETU NA MPORA WETU WA LONG LONG TIME'' NDIYO HUYOOO''KAPENDEZAJE ? SUBIRI AJEUKE'' OOPS NO PICHA ''NO CAMERA 'MBUTA NANGA!! HAHHAHAA'' JAMANI NEVER HAVE A WEDDING AND SAY NO CAMERA '' YANI KIUFUPI WEWE UWE UNA WAALIKA WALE BORING PEOPLE AMBAO HAWAAGAGI MAKWAO ''LAKINI WALE WANAO AGA MAKWAO KAMA FLORA LYIMO '' NI BORA MSINIALIKE AU MSITUALIKE ..MAANA WATU HATUJAJA MSIBANI TUNAKUJA KWENYE HARUSI NA TUNATAKA TUFURAHI ''WEWE ''
Hebu fikiria mtu utoke home uage una kwenda arusini alafu uje uambiwe picha za arusi zi wapi useme hujapiga maana kulikuwa hakuruhusiwi camera''si utaanza kucharazwa mimakofi na mikanda ya nguvu kwamba umekwenda kuchepuka'' People need to take phots na MAHARUSI '' Ili na wao waende kuonyesha ushaidi JAMANI ''JAMANI ''KUWENI WAKUJIAMINI ''KAMA UNAFANYA SHUGHULI YAKO NA HUJIAMINI DONT DO IT'' FULL STOP'' HII NAWAAMBIA WOTE WALE MTAKAO FANYA SHUGHULI ZENU HASA ZA HARUSI '' JUA KAMA MTU HAKUPENDI WALA HANA TIME NA WEWE HATOTAKA KUJA KUPIGA PICHA NA WEWE' SO YOU SHOULD BE PROUD THAT ''UMEPATA MTU KAACHA SHUGHULI ZAKE NA KUJA KUIFANYA SHUGHULI YAKO IWE KAMA YA KUJIAMINI NA KUFANYA KWELI'' SO THE ONLY THING IN HII HARUSI WAS THAT BORING THING OF NO CAMERA'S FOR WHAT ?? WATU WAMEPENDEZA NA KUVAA MAGAUNI YA BEI MBAYA ALAFU UJE UWAAMNBIE NO CAMERA ? HAIWEZEKANI ''WAS JUST BORING'' PLEAS DONT DO IT AGAIN OR IF UNA MIPANGO YA HARUSI YAKO '' HAKIKISHA WATU WANAKUJA NA MIKAMERA YAO YAKUTOSHA'' HIVYO NDIVYO DUNIA YA LEO INAKWENDA NA .COM'' CAMERA NI MUHIM SANA HATA KWENYE MAZISHI BWANA'' MBUTA NANGA'' NIMEMALIZA'' I LOVE YOU WATANZANIA WENZANGU AND HONGERA SANA KWA MAHARUSI WA PANDE ZOTE MBILI '' YANI MMEWEZA KUWAFANYA WATANZANIA KUWEZA KIJIONA WANAWEZA KUVAA'' KWELI KWELI '' SO NISIWASIKIE TENA NEXT TIME MMEKWENDA KUCHAFUA'' SHUGHULI ZA WATU'' HALOOOOOOOOOOOOO''HABARI YA MUJINI NDIYO HIYOOO''NA IKIWA HUKUPATA CARD ''USIJALI '' HII ILIKUWA NI GLAMOURS MAGAUNI HATAREEE''' ONLY '' HAHAHAA'' WACHA NICHEKE MIE'' MAANA NILIWAAMBIA USONI KWAMBA '' KUMBE WATANZANIA MNAWEZA ? YANI HAKUNA ALIE CHAFUA KAMA ALIKUWEPO SIJAMNASA MAANA HIYO NO CAMERA'S KUNA LISHOGALICHAFU LILIKUWA LINAJIONA KAMA LINATEMBEA NA MBOO ZOTE DUNIANI''HII HARUSI UTADHANI NI YALO'' OVYOO''HIVI HALINIJUI JAMANI '' HEBU MLIAMBIE NEXT TIME NITALIINGIZA CAMERA HUKO NYUMA''PUMBAVU ''USICHEZE NA FLORA LYIMO MBUTA NANGA''MWENYE MJI WA LONDON '' UMEKUJA HAPA USIKU HUU ''NDIYO UJE KUNIAMBIA NINI TENA ? UNGEPANDA JUU UJE KUNIAMBIA''NO CAMERA SHOGAAAA HUYOOOO'' ALAFU KITU KINGINE HAMKIJII NYIE MNAO SEMA NO CAMERA KWENYE MAHARUSI ..SIKU HIZI DUNIA NI YA .COM NA WATU WANATUMIA SIM ZA MAANA NA SIYO ZA MCHINA ZA MBAO ZA ZAMANI '' SO WEWE JIAMINI  KWA KILA UNACHOKIFANYA NA KAMA UNAOGOPA KUTUKANWA KWA PICHA ZAKO KUCHUKULIWA ,,JUA KWAMBA HAO HAO WAUNDANI WAKO NDIO HAO HAO WANAOUZA MKANDA MZIMA WA PICHA ZAKO '' SO WEWE SHOGA UNAETEMBEA KAMA UMEZIBEBA MBOO ZOTE DUNIANI NYUMA'' JUA WENZAKO WANAANZA MBELE WANA MALIZIA NYUMA ,,SASA WEWE NYUMA KILA SIKU INA HUUU'' WACHA USHOGA WAKO USINILETEE MIMI KIJANA ''UPOOO'' YANI '' UNGEKUJA PALE JUU NILIPOKUWA NA KUNIAMBIA USONI 'NO CAMERA,, MIMI NIMESHA AMBIWA NA MAFUNDA NIPIGE PICHA WEWE UJE UNILETEE USHOGA WAKO ''MBONA NDIZI ZILIKUWEPO PALE ZA KUTOSHAA'''UNGEKOMAAAAA'''MBUTA NANGA''UNGEIONA HII HARUSI CHACHUUUUUUUUUU'' HAHAHAA'''






















































HABARI NDIYO HIYOOOO'' KUTOKA POSH MTAA  PARK LANE HOTEL KWENYE HARUSI YA WATANZANIA WANAOPENDA KUONA WATANZANIA WAKITOKA NA MITOKO YA KIHOLIWOODI'' YANI THE GLAMOUR THE GOWNS 'NI SHIDA YENU'' HAHHAAA, YANI KUMBE WATANZANIA TUNAWEZA ' JAMANI SASA ANZENI KUJIULIZA BAADA YA KUONA WATANZANIA WALIVYO JIGLAM JANA '' NI KWANINI HUKO KUNGWINE HAMJIGLAM KAMA HAPA'' AMA KWELI MJINI NI MJINI TU'HAPANA CHEZEA POSH MTAA NA MTAA WA MAPESA'' LONDON 'NA FLORA LYIMO TZUK OXFORD STREET LONDON'' NDIYO HAPARI YA MUJINI ''
Jamani asikudanganye mtu hapa ni mahali pa kuwaga pesa na kuchota pesa'' 
DONT KOSA PICHA ZINGINE MOTO MOTO ZINAKUJA SOON '' WACHA NIKACHOTE MIMANOTI KWANZA'' COMMING SOON ' FOLLOW THIS BLOG HAPO JUU MWANZONI MWA BLOG HII 'PENYE OTHERS SUPER FOLLOWERS OF FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG'

No comments:

Post a Comment