KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 2 December 2014

WHATS NOW? ZILE PICHA ZA GORGEOUS ARUSI OF IBRAHIM&SABRINA ILOFANYIKIA POSH MTAA PARK LANE HOTEL LONDON 'HIZI HAPA'' YANI NI SHIKAMOO MAFUNDA HASWAA'MBUTA NANGA!!





JIBURUDISHE NA BAADHI YA ROMANTIC NYIMBO ALIZO INGIA NAZO MPORA WETU AKIENDA KWA MME WAKE KIPENZI '' NI MWENDO WA ROMANTIC HADI CHOZI LILINIMIMINIKAA''MBUTA NANGA'' LOVE YOU BABY GIRL ''ULIPENDEZA KUPITILIZA KIASI''' HAHHAAA'' NOW ENJOY THE SONG'' NAUPENDA HUU WIMBO SANA ''NI MOJA YA WIMBO AMBAO HUWEZI KUUKOSA MAHALI NILIPO''
AISEE NACHELEWA KWENDA DUKANI KWANGU AT MY DUKA LANGU A PILI '' YANI ''
NINGEKUWA NA MUDA NINGE WAAMBIA MENGI SANA KUHUSU HII HARUSI 'ILIYO FANYIKIA POSH MTAA'' HIVI MSHAWAHI KUSIKIA ARUSI YOYOTE IMEFANYIKIA MTAA HUU ? YANI HAPA PARK LANE HOTEL NI KWENYE WAARABU ,WAHINDI WAZUNGU WENYE MIMANOTO YAO ISOHITAJIKA BANK YANI BANK HAKUNA NAFASI ACCOUNT ZAO ZIMEJAA'' MBUTA NANGA'' SASA MAFUNDA AU NISEME WAZAA CUTE AND PRETTY WAZAZI WOTE WA PANDE ZOTE MBILI '' TUNATAKIWA KUWAPA SHIKAMOO'' YANI WAMEONYESHA WAZUNGU LONDON KWAMBA HATA WATANZANIA TUNAWEZA KUFANYIA SHUGHULI ZETU WANAKOFANYIA ZA KWAO NA VILE VILE WATANZANIA WAKAVAA MAGAUNI HATAREEEEE''MOTO MOTO TU''YANI PALIKUWA HAPATOSHI ''WAZUNGU WALIBAKIA WAKINIULIZA HII SHUGHULI NI YA WANAIGERIA ? NIKAWAAMBIA ''NO '' IS TANZANIAN '' KABAKIA KUSEMA WOW -MY DREAM IS TO GO TO TANZANIA ONE DAY KUTEMBELEA WANYAMA'' NIKA MWAMBIA USISAHAU NA KUUPANDA MLIMA KILIMANJARO UKAJIONEE WAREMBO WA TANZANIA NA MENGI YA KUSIMULIA WAJUKUU'' MBUTA NANGA'' HAHAHHAA'' KWELI NARUDIA TENA HONGERENI WATANZANIA WENZANGU TUNAWEZA'' YANI SASA MAFUNDA KESHA WAFUNGULIA MILANGO YA POSH MTAA KUZIFANYIA SHUHULI ZENU''







HOW LOVELY JAMANI 'HAPA THE GORGEOUS BIBI ARUSI ANASUBIRIA''ATAINGIA ANYTIME'' HUKU WIMBO WA ROMANTIC UKICHEZWA ''YANI CHOZI LILINITOKA MDOGO MDOGO '' WAS THE BEST EVER ARUSI YA KIJANA MDOGO KUHUZURIA MJI MKUU WA UINGEREZA'' YANI '' MAKOFI KWAKE JAMANI ''
FLORA LYIMO FASHION POLICE'NIKIWA JUU NAWASHAMBUA WALIO CHAFUA'' ILA AISEE'' HAKUKUWA NA ALIE ZUBUTU ''ILA SIKUWA NA ILE CAMERA YANGU KUBWA AINAYO MFYETUA HATA NYOKA AKIWA PANGONI'' MBUTA NANGA'' WANGEJUTRAA'' HAHHAHAHHAAA'' NO CAMERA'' HEBU RUDIA TENA? DONT MAKE US BORED PLEASE'' YOUR JUST SAD ''GAY PUMBA''UNAJIJUA NA HAPA HUTAIONA PICHA YAKO'' LIJITU LIZIMA OVYOOO''' HEBU MLIZOMEE HUKO LILIPO JAMANI'' FLORA LYIMO MWAMBIENI NDIYO MTANZANIA MWENYE MJI MKUU WA UINGEREZA'' KWA HIYO KUJA KWAKE KWA MARA YANGU  KUSIMFANYE ATEMBEE KAMA KAZIBEBA MBOO ZOTE NA MAKALIO YAKE'' NYOOOKOO'' NISIANZE NIKAJIKUTA NACHELEWA KAZINI BUREE'' MPENI SALAM ZANGU''





FLORA LYIMO THE TOP IN TOWN AKIWA NA MDOGO WAKE''JAMANI HUYU MSICHANA NA MPENDA SANA'' YANI I LAP HER SO MUCH ''THAT NIKIMUONA ANAVYOJIAMINI HUWA NAJIONA MIMI'' BLESS YOU BABY GIRL '' I CANT WAIT KUJA KWA HARUSI YAKO '' TENA ITAFANYIKIA POSH MTAA'' HAKUNA LISHINDIKANALO KWA MUNGU '' AMINI DOGO YAKE MIMI'' ILA USIJIMIKSI NA WAJINGA''HASA WANAUME WAJINGA WAJINGA 'TUPA KULE''

HAHAHHAHAHAAA'' PICHA INA SEMA YOTE''' SINA LAKUONGEZEA'' YANI HAPANA TUCHEZEA SIE APA'' TUNAJIAMINI HATAREEEEEEEEEEE''MBUTA NANGA!!
MY KAKA NA MPORA WETU ''YANI I LOVE NYIE SANA'' NAFURAHI SANA NINAVYOKUTANA NA WATU WANAO JIAMINI NA KUNIAMINI PIA'' BE BLESSED NA FAMILIA YENU ALWAYS''
NAKUTAKIA KILA LA HERI MPORA ''MAMA KIJACHO UZAE SALAMA NA MUNGU AKULINDE NA MABAYA YOTE YA DUNIA KAMA KAWA''
MAMBO YA BATAAAAAAAAAA'' CHEZEA POSH MTAAA''YANI SHUGHULI HII INAITWA IGA PESA ZIKAUKE KWENYE YOUR BANK ACCOUNT ''MBUTA NANGA!!
WAPI YULE GAY-PUMBA'' YANI NDIZI HAPA ZILIKUWEPO ZA KUTOSHA NINGEZIMLISHA KILA PENYE TUNDU ''KUDADADEKI ''HAPANA CHEZEA FLORA LYIMO MWENYE MJI MKUU WA UINGEREZA'' MBUTA NANGA!!
MWAMUONA BATAAAAA EEEEEEEEEEEE''NAMTAKA BATA WANGU YULE MWENYEEEEEEE.............MALIZIAAAAAAAAAAAAAAAA'''













YANI USIJE UKAROGWA UKAKANYAGA HAWA APA ,HATA KWA BAHATI MBAYA''NAKWAAMBIA HIVI'' UTAIHAMA DUNIA''''HAHHAHAHHAA'' LAP NYIE MY FAMILY MAENDELEO '' WENYE KUSEMA WAJITOKEZE WASEME TUTAWASIKILIZA ILA WASITUKANYAGE TU''

TUMEKAMILIKAAAAAAAAAA'''MBUTA NANGA!!
NDIYO YEYE''THE TOP IN TOWN ''FLORA LYIMO FASHION POLICE'aka FLORA LYIMO TZUK OWNER AND MWENYE MJI MKUU WA UINGEREZA'' HAHHAHAA'' USIFE MAMA BABOON NA HATERS WANGU WOTE KABLA HAJAYAONA MADUKA YANGU 50 TU''MBUTA NANGA!!
HABARI NDIYO HIYOOOOO''WACHA NIKAYASAKANYE MANOTI MIE'' MCHAGGA ULAYA NINACHELEWAAAAAAAAAAAAAA'''  NA WALE WAIBA PICHA NA KWENDA KUZIFANYIA YAO '' NAKUAMBIA HIVI'' ZUBUTU KUIBA PICHA HATA MOJA HAPA ALAFU UJIONYESHE WAZI '' USIJIFICHE''' MWANAMKE AU KIUMBE NI KUJIAMINI '''
HAYA KAZI KWENU '' NITARUDI NITAKAPO JINAFASI ''
SHIKAMOOO MAMA MZAA CHEMA ''DADA MAFUNDA'' UPO JUUU'' HATERS WAKO WAMEKUFAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA''' HHAHAHHAHAA'''' DAWA YA HATERS NDIYO KAMA HIII'' YANI NI VITENDO VIKALI VYAKUKATA KOTE KOTE KAMA MSIMENO ''WENGINE MNASEMA MSEMENO''

2 comments:

  1. Kusema ukweli flora lyimo mbuta nanga wetu wewe ndie tulikuwa twakutegemea utupige picha'yani hebu ona sasa kama siyo wewe ningejiona vipi nagauni langu la nguvu'' hebu waache kutokujiamini na camera ziendelee''
    lap you kiboko yake mama baboon '' upo juu flora lyimo tzuk ceo''

    ReplyDelete
  2. mmh umeanza mkorogo chezea jina wewe hahahaaaa

    ReplyDelete