KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 4 December 2014

WHATS NOW ? BAADA YA ARUSI YA POSH MTAA LONDON ON 29-12-2014 KUMALIZIKA 'LADY AISHA NA THE TOP IN TOWN ''WALIKWENDA ZAO KULA MARAHA NDANI YA BAJAJI ZA MJI MKUU WA UINGEREZA LONDON ''

 TUKI INGIA ''NI MWENDO WA XMAS 2014 ''WATU TUMEJIANDAAJE KUSHEREKEA ''
 NI MWENDO WA KUSHEREKEA AT THE TOP IN TOWN SHOP MTAA WA MAPESA 'FLORA LYIMO TZUK 35 OXFORD STREET LONDON ''
 KIATU KAMA MGUU WA FARASI MWAKIONA EEE'' YANI KWELI NAJIAMINI 'NIMEWEZA KUVITEMBELEA AT LAST''MBUTA NANGA'' UKIONA KITU KIMENISHINDA HAKIJA BARIKIWA''





 MY SHOSTITAMU WANGU ''LADY AISHA NDANI YA FLORA LYIMO SHOP ''ASANTEEEEEEEEEE'''



 HAHAHHAAA''UWIIII'HICHI KIATU MGUU WA FARASI NI SHIDA YENUU''MBUTA NANGA!!







 MWALIONA HILI GAUNI EEE'LINAKUJA IN RANI TATU ''WEKA ODA YAKO KWA RANGI UIPENDAYO ''WHATSAPP +44 7787471024 OR KARIBU AT OUR DUKA LETU LA KINA MAMA TU'' CHARING CROSS 'TUTAFUNGUA RASMI SOON ''















UKITAKA KULA MIRAHA YA NGUVU HAPA MTAA WA MAPESA NI KUWAJUA WENYE MJI FLORA LYIMO THE TOP IN TOWN NA WENYE VIJIBAJAJI HIVI VYA MUJINI '' YANI UTA ENJOY HASWAAA' NI MWENDO WA MARAHA KWA KWENDA MBELE '' MBUTA NANGA'' WACHA NIENDE KUSAKA MIMANOTI MIE''
NAWATAKIENI MAANDALIZI MEMA YA XMAS'' MLIOPO MAJUU'' ANZENI KUTUMA PESA NYUMBANI WIKI HII NA NEXT WIKI KWA AJILI YA WENZAKO ULIOWAACHA BONGO '' YANI WAONYESHE MAVUNO YAKO ULIYOVUNA MAJUU'' SIYO UPO UPO TU'' BILA HATA KUWATUMIA PESA YA SODA'' RUWA MANGI'' I LOVE YOU WATU WANGU MNAO NIKUBALI '' MUNGU AZIDI KUTUBARIKI NA NIKITAJIRIKA MTAJUA TU'' MAANA SITOWAACHA BILA PESA YA SODA JAPO KWA XMAS NA PASAKA'' OH ''NA SIKU YA ARUSI YAKO AU HATA KWA SHIDA ULIYO NAYO '' NASEMAJE'' TUMIA PESA IKUZOEEEE''
RUWA MANGI AIKA MBEE!!

No comments:

Post a Comment