KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

Tuesday, 13 March 2012

* IN YOU BEEN SNAP BLOG * JUMAPILI YA MACHALARI 11/03/2012 NDO MAPISHI YA MISS FB FLORA BAHATI LYIMO " MACHALARI HUYAKAANGA NA SIYACHEMSHI MIE.KARIBUNI WOTEE!!!










 Hii meza nimeionea huruma sana, yani kila kitu ndo hapo kumalizikia ,hata muda wakujipa nafasi ya kupata msosi mezani hamna..MCHAGGA MBELE YA PESA"mbuta nanga!!



Jamani hili uwa la ndani siyo la mpira, na nalipenda sana yani kila niendapo nikihama nahama nalo.nililiokoa kazini likitupwa mwaka 2006" Na naamini limebarikiwa kama mimi @ my blessing home"

No comments:

Post a Comment