KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 24 March 2014

BY FLORA LYIMO~ SAMAHANI PICHA ZINGINE NI ZA UCHI 'HAPA SIJUI NIWAAMBIE NINI HAWA WADADA'' BLAME FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME? MBUTA NANGA!!


Huyo ndiyo sijawahi kuona kabisa jamani ni mrefuje? sasa hapa hajasimama mtizame urefu wake tiyari wa mtu wa kawaida 'au kuna namna yakujirefusha siku izi? Yani hapa Kuna wakufaidika wakiwa wamesimama bila kujikunja wakijifurahishia kwa huyu mdada'only ikiwa wamebahatika lakini'mbuta nanga!!





The Top in Town 'Flora Lyimo Fashion Police,Designer ,Trader ,Photographer and bila kusahau Mrusha habari za ukwee BLOGGER!! Sasa jamani picha mmeziona na nimetoa huko kwa Blogs za Home'' Yani kuna vitu vingine nakutana navyo kutoka huko Tanzania alafu najiuliza hivi ni vya ukweli au ni BONGO MOVIE'? Mbuta Nanga' Anyway Flora Lyimo how to look sexy at home ''anasema MWANAMKE KUJIAMINI 'NA KAMA UMEJIAMINI NA KUFANYA YAKO BILA KULAZIMISHWA AU KUVUNJA SHERIA'' WHY NOT? Enjoy your Life fanya yako '' Don't ever let HATERS TO BRING YOU DOWN '' KILL THEM WITH WHAT THEY HATE ON YOU'' Kama ni mapicha wapigie nyingi tena za kila sampuli'kudadadekiiii'''

2 comments:

  1. Dada Flora, we mtamu sana sema ukiwaweka hao unajisahau uzuri wa mwili wako. Unawainua wao halafu wewe unajisahau

    ReplyDelete
  2. HAHAHHAHAHHAAAA'' NGACHOKA'' NA HIYO NDIYO TAARIFA YA HABARI ,Msomaji anonymous''MBUTA NANGA'

    ReplyDelete