KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

Tuesday, 13 March 2012

* IN YOU BEEN SNAP BLOG * WAHI SNAP HAIR SALON & ACCESSORIES BEST SELLER'!! TEL: 07787471024 EMAIL.flo1974@gmail.com







3 comments:

  1. lflora pole kwa kuumwa nasikia mti mkavu kimenuka na shogaye silla frish pole yake yule hakai na mtu mchawi sana wa mambo ya watu

    ReplyDelete
  2. Anonyomous THANKS SANA DEAR....yah yule hafai kabisa ni kumtupilia mbali kule ila anajitafutia watu na kujifanya anashare nao ili kutufuatilia mambo yetu huku alikiwa kani block ..SIAFYONZE TUMSIKIE TU" anyway HABARI NDO HIZO POLE ZAKE SHILA ...BORA KAYAONA MWENYEWE!!

    ReplyDelete
  3. bora shilla kamjua ana roho mbaya kanyauka kwa sifa na ugombanishi jestina george leo siku ya wanawake badilika una mtoto umemaliza mashoga

    ReplyDelete