KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

Monday, 23 July 2012

*IN FLORA LYIMO BLOG* THIS IS WHAT HAPPEN WHEN YOU GOT LONDON (MJI MKUU WA UINGEREZA) AT YOUR BACK GARDEN"








THATS OUR GIRL!! CHUPA NDO MAMBO YOTE!!

 KWA HIYO UNAIMANISHA HUJA OWA EE"



 NANI ALISEMA NI WANAIJA NDO WANAPENDA KUZINYWA NA CHUPA"

 TUPE TUPE VITU WEEE,ANGUSHA DONDOSHA WATU WEEEEE"





 NI WEWE  TU" MPENZI MWENGINE HAKUNAGA HATA AWE MZUNGU WA AINA YOYOTE"





 VIATU VYA TRADER ,DESIGNER ,BLOGGER AND FASHION POLICE.SI MWENGINE NDO FLORA LYIMO "


 KUDADADEKI HAWA NAO WAMEONDOKA BILA HATA KUACHA KAPESA CHA SODA"
 UTADHANI WACHAGGA NDO WALIKUWEPO HAPA!!







 TUMETOKELEZAJE" ALAFU HAPA UTAWEZAKUTUTUHUMU KWA ULEVI" HAHAA TULIKUNYWAJE SASA"



 HAPA NDO KAANZA WA KWANZA NAMSUBIRIA ....SASA ONA PICHANI HAPO CHINI ALIIRUSHAJE KULE" HAHHAHAA"
 HAHAHHAHAAAA..NILICHEKAJE ...ULIMIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII!!

HII PICHA YASEMA YOTE NA ALI KIBA KESHATUAMBIA.MAPENZI YANA RUN DUNIA!!

CHARITY BAND NIGHT AT LEADENHAL MARKET IN LONDON " WHATS A NIGHT !! NDO MAMBO YA KIBRITISH KWA KWENDA MBELE MWENDO WAKUSOKOTA !!

No comments:

Post a Comment