KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 15 November 2012

ACHOTO PRE WEDDING 2012: HUKU MACHO YAKIANGAZIWA ZAIDI KWENYE KWETU FASHION DESIGN: BY MISSY TEMEKE!!





 Watoto na lipstick chezea wao hapanaaa!!


Its all about Kwetu Fashion na mmetokelezaaaaa!! for more of KWETU FASHION DESIGNER MTEMBELEE MISSY TEMEKE IN FACEBOOK "Ila kuna fununi kwamba anafungua Blog yake soon..kwa hiyo kaeni mkao wakuona kitu kipya cha Kiblog zaidi kutoka kwa Missy T"

No comments:

Post a Comment