KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 17 January 2013

HAPPY ANNIVERSARY TO OUR BABY SIS MONO LYIMO " ON 12/12/2012 NAO WALIKUWA WANASHEREKEA MIAKA YAO MINNE YA NDOA YAO TAKATIFU MUNGU AZIDI KUIBARIKI NDOA YENU MR & MRS MSHANGA!!

MR & MRS MSHANGA..At our Blessing Home in Kilema Moshi Vijijini" NAWAPENDAJE SASA"


 Sema yote shem letu usiache hata moja baya au jema" You know Tangu Mama Bright" Anikubalie mimi kuwa Mme wake Tumebarikiwa na Watoto Wawili " na leo ni Miaka Minne imepita"Bwana Asifiwe "na nasema Ngikukundi nawi Mkooko!!

 Pfunuo Pfunuo Lunyo ndao " Bless You wapenzi " We love you Both so much ! Watoto wetu wa Mwisho ndo hao " kwa bahati mbaya au nzuri ,WAMESHAWAHIWAA"POLENI "
Mungu ni mwema ,Atazidi kuibariki ndoa Yenu Milele na Milele" Ruwa Mangi"

1 comment:

  1. hongera zao jamani flora na wewe hongera sana inaonekana unaupendo sana na ndugu zako...

    ReplyDelete