KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

Thursday, 26 September 2013

BY :FLORA LYIMO ~ HOW TO LOOK SEXY AT HOME' SEPTEMBER 2013 MBUTA NANGA!!! NAOMBENI MATUSI MAPYA PLEASE''

 HAHHAHAAA''HIVI WALE HUENDA BAHARINI HUWA WANAKWENDA KULE NA MAGUNIA AU  WANAKWENDAGA VIPI JAMANI ''MAANA NAONA NIMEWATETEMESHA SANA LAST WEEK ''BUT KWASABABU WENGI MLIPENDA NIMEONA NIWAONGEZEENI NA HII ITAKUWA FROM NOW 'KILA NITAKAPOJINAFASI WILL POST YOU A NEW SEXY PHOTO'S OF YOUR TOP IN TOWN'FLORA LYIMO FASHION POLICE" LOOK AT ME''' DO I CARE??? RUWA MANGI OTE KAPITSA MBAO'' 
           LETS NECKED THE ISSUE''MBUTA  NANGA!!  JAMANI JIPENDENI NA KUWENI SEXY AT HOME'''YANI KINA DADA/MAMA'' UKIWA UNAJIPENDA KWANZA NDIPO UNAWEZA KUPENDA VINGINE NA WENGINE'' NA MPENZI WAKO VILE VILE'' 
 COOL STRORY BRO ''TELL IT AGAIN!! aka.THE KUBWA JINGAAAAA''HIZI PICHA USIPOZIWEKA KWENYE YOUR UCHWARA BLOG' UTANIJUA MIMI MTOTO WA KICHAGGA NISIE OGOPA MTU WALA KITU ''TENA NISIE KWEISHA MAUTAMUU'' 





NAOMBENI MATUSI MAPYA PLEASE''' YALE MLONITUKANA MBONA YASHAPITWA NA WAKATI? MBUTA NANGA'' FLORA LYIMO FASHION POLICE ANAWAUNGULISHENIJE'' NA BADO MAMBO BADOOO''KUDADAMBIVUUUUUUUUUUU''' 
HHAHHAHAAAA.NIMECHEKAJE'''NILIKUWA SIJAWAHI KUONA HII'''MBUTA NANGA'' THAT IS WHAT WE CALL SEXY MADONNA'' KWELI SI MCHEZO ''SHE ALWAYS PUT ME IN THE MOOD AND MAKE ME FORGET OF WHAT HATERS SAY ABOUT ME'' AND DAWA YAO NDIYO HII'''' KUWAONGEZEENI MSIYOYAPENDA ABOUT ME'' SASA SI VIDOLE VITAWAVIMBENI '''MAANA HII BLOG SASA ITAKUWA INAJAA FLORA LYIMO SEXY PHOTO'S '' 
MATUSI YENU HAYANI HARIBII CHOCHOTE '' TUNGENI NA MTUNGE CHOCHOTE YA KUNIHUSU SANA '' MWISHO WA SIKU 'MTATUWACHA TULALEEEEEEEEE'''

17 comments:

  1. Sasa mumy si uzitoe hizo nguo zotee ndio tutakuona wewe kweli ni mwanamke wa shoka unayejiamini mbona mambo bado nusunusu! Mirembe mgonjwa wenu ulaya wamemshindwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. mbona milembe wana kazi !!!!

      Delete
  2. KAMA KWELI UNAJIAMINI WEKA IO COMMENT YANGU SASA .......

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anabana comment shwaini wewe kumbe hujiamini

      Delete
  3. Kwa raha zako mumy nimekupenda bure sio wote wenye uwezo wa kupiga picha hizo ila tunataman u got killer body na nice body tone

    ReplyDelete
  4. mm nataka aachie hiyo mikono ilobebelea maziwa tuone likoje hilo ziwa?? kasheshe

    ReplyDelete
  5. Si utoe nguo zote kama kweli unajiamini! Unabania comments eeh?

    ReplyDelete
  6. WERAWERAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

    ReplyDelete
  7. FROLA FROLAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

    ReplyDelete
  8. SHOW US YOUR ASS BABYYYYYYYYYYYYYYYYYY

    ReplyDelete
  9. MIMI MPAKA UVAE CHUPI YA BEACH IKUONYESHE MAKALIO NDIO NITAKUAMINIA UNAJIAMINI SASA HUO NDIO UCHI GANI ??

    ReplyDelete
  10. ILA ZIWA LAKO ZURI SIO SIRI JAMANI

    ReplyDelete
  11. Tu tu tuuuuuuuuuuuu eeehhhhh umeamua mbuta nanga! Sasa next week weka ya uchi kabisa, nakwambia hawakuweziiiiiiiiii wewe ndo fashion police, waige tuone basi! Next week mama chanuaaaaaaaaaaaaaaaaaa. Hamna kusimama mwendo huohuooooooooo! Wakukome kina mange kimavi na wenzake wewe ndo fashion police wengine wanagezaaaaaa tu!

    ReplyDelete
  12. hiyo kofia kama mganga wa kienyeji

    ReplyDelete
  13. Anajiamni kitu gani huyu mshamba wa marangu? Unaziba manyonyo na mikono ili iweje? ..hiyo kujiamini yako bado saaaaaaana!
    Toa kabisa nguo zote hapo tutajua kweli unajiamini...mburula tu huna mpya!!

    ReplyDelete