KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 28 January 2013

TAARIFA YA MKOPO EXPRESS OF LONDON ACCESSORIES TO TANZANIA FROM HOUSE OF FLORA!!

FLORA BAHATI LYIMO AIPENDAE NCHI YAKE TANZANIA KUPITA MAELEZO" THINKING OF YOU MY TANZANIAN'S "

NATUMAINI HAMJAMBO NYOTE NA MNACHAPA KAZI KISAWA SAWA" NAOMBA KUWAPENI TAARIFA KWA WALE HAMJANIELEWA KUHUSU MKOPO EXPRESS OF LONDON ACCESSORIES TO TANZANIA FROM HOUSE OF FLORA.. 
UKIWA WEWE NI MTU ANAYEJIAMINI KWA SALE ..KWA MAUZO ZAIDI THEN WEWE NDO HUU MKOPO UNAKUFAA..NA LAKUFANYA NI KUWASILIANA NA MIMI ..NITUMIE EMAIL flo1974@btinternet.com OR WHATSAPP +44 787471024. KWA AJILI YAKUNIELEWESHA UMENITUMIA EMAIL YENYE MAELEZO YAKO ,YANI WEWE MWENYEWE NA UNAVYOHITAJI NA VILE VILE NINAYEMFAHAM AU PICHA YAKO NA MAJINA YAKO KAMILI...IKIWA SIKUFAHAM NA PIA UWE NA FACEBOOK AMBAYO INAELEWEKA" Namba za sim ziwe zinaeleweka ,NA REF: ANDIKA "MKOPO EXPRESS 2013"THEN MIMI NITAKUJIBU NA ITATEGEMEA NA NILIVYOKUONA NA PIA KUKUSOMA KWENYE UCHUNGUZI WANGU NITAKAO FANYA KUKUAMINI NA KUKUPA MKOPO HUO" POLENI SITOWEZA KUWAJIBUNI NYOTE KWANI INBOX IMEJAAA..NA NINA MAMBO MENGI SANA HASA KWA KIPINDI HIKI AMBACHO NATAKA WATANZANIA WENZANGU TUWE NA KAZI NA TUACHE KUTAPELIANA" HASA KWENYE MAPENZI "" USIMTAPELI MWENZIO KIMAPENZI ILI UJIPATIE VISENTI JUA HELA ZA UTAPELI HAZITOKUFIKISHA POPOTE PALE KWANI NI BALAA TU" ANYWAY " SASA NINACHUKUA MAJINA YA WALE WATAKAO NI EMAIL NA MAELEZO YAO PEKE YAKE..WALE AMBAO NISHAWAONA NA TUKAONGEA MSIJALI NYIE KAENI MKAO WA MAUZO..MZIGO WENU UNAINGIA SOON...NA WALE MNAOTAKA KUUZA JEWELLERY.. NITAWAPOSTIA HAPA KWENYE GROUP LEO ..SO WEWE NIJULISHE PIA UNAZO HITAJI ..SO KAZI KWENU MY DEARS..JUENI MNAFANYA KAZI NA HOUSE OF FLORA: AND THE MORE YOU SALE THE MORE MONEY YOU GET"

No comments:

Post a Comment