KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 25 February 2013

FLORA BAHATI LYIMO ANAJICHUBUA AU HAJICHUBUI ? HEBU MWAANGALIENI HAPA 21/02/2013 ON THE DAY!!!



 Flora Lyimo mwenyewe at her Blessing Home" na kijua kimechomozaje hadi ndani ya nyumba!
 Asie mwenyekujichubua mtajua tu"...Ila hapa nilikuwa nimefungua dirisha maze was cold,,hadi viupele vya baridi mikononi vikanitoka gafla,yani London is cold now jamani"anyway angalia viungoni, hasa kwenye visigino vya vidole yani hakuna cha rangi tofauti ,tofauti"
Kunenepa kuna diliii,na nanenepaje sasa' yani nakula tangu nimerudi Bongo kinomaa!!

No comments:

Post a Comment