KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 23 February 2013

FLORA LYIMO FASHION POLICE IN HURUMA ROMBO TANZANIA"





Mapenzi ya Flora Bahati Lyimo kwa Dada yake mkubwa Sista Maria Caritasi"kutoka London  Hapa  ni siku yake ya kusherekea  miaka  Ishirini na Tano ya Utawa ambayo ilifanyiwa Huruma Rombo Tanzania 09/12/2012 'jamani tulinyeshewa kinomaaa" 
Yani hapa angalia kiatu changu kabla hatujaanza kunyeshewa"
My Dress ndo hiloo kwisha habari yake na nikaicha kule kule"
Viatu pia kwisha habari yakee,jamani mwaviona eee" ndo mambo ya Mvua zisizo na Huruma wala kutaka kuona watu waki enjoy na kuyeyusha bata kwa kwenda mbele""
Yani jamani navitamani hivi viatu vyangu vilikuwa vizuri na vyepesi sana kutembelea japo vilikuwa virefu ,yani nilikuwa na angaliwa na kila mtu hasa Masista walibakia kunishangaa "" hahahaa eti Dada kweli wewe unakaa Ulaya hicho kiatu unakitembeleaje ndao" Mbuta Nanga" hawajui natembelea virefu hata zaidi ya hivi "Bless them"

2 comments:

  1. naviomba mami hivi nikivipiga sabuni vinakuwa powa mbona..and kwa kweli we know how much you love your family hasa Watanzania kwa ujumla" we love you Flora Bahati Lyimo aka Muke ya African King!!

    ReplyDelete
  2. Hongera Dada Flora Lyimo kumbe mna sista ..jamani na vile ulivyo mtundu wewe ama kweli kila mtu na kipaji chake....boro hukuwa sista ukawa fashion police ..mbuta nanga'' tunakukomaje''

    ReplyDelete