KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 24 February 2013

MTANZANIA HALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO AND FLFP SO PROUD OF HER!!


Flora Lyimo Fashion Police'looking at the way she cary her handbag, style yasema niachie"
Mwanamke Handbag ee,,hapa ilikuwa ni Birthday yake na Cake inasema yote" I love Handbag" Me too my dear Millen Magese"Endelea kupendeza na Mungu azidi kukuzidishia miaka mingi uweze kuiwakilisha Tanzania yetu kwa Kila njia uwezavyo just kama unavyofanya sasa na zaidi'
* HAPPY BIRTHDAY KIPENZI!! 

Mtanzania halisi aipendae Nchi yake ipasavyo and Im so Proud of you Ndugu yangu endelea kuhakikisha Nchi yako inasimama kwenyewe mistari ilonyooka, Be Bless Always!!FLFP"

No comments:

Post a Comment