KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 1 February 2013

VICTORIA BECKHAM AND FLORA LYIMO THE FASHION POLICE OUT AND ABOUT IN THE SREET OF LONDON TODAY 01/02/2013 " AND THIS IS HOW THEY HOLD MABEGI YAO !! HOW DO YOU HOLD YOURS ?? MBUTA NANGA!!



The House of Flora Buyer on her out and about just to look for the Accessories That are biggest hits in this season "and how cold and wind was it today "

MCHEKI FASHION DESIGNER MWENZIE KWENYE PICHA ZA HAPO CHINI VB the fashion designer was carrying an oversized white handbag and an ever-present pair of large sunglasses.
Meanwhile in London... Victoria's business meeting comes after her husband David announced his Paris St Germain signing on Thursday
Muke ya  Muzungu  Victoria Beckham ,today in the sreeet  of London" na hivi ndivyo alibebavyo beg lake akiwa mtokoni  wa kawaida"
Meanwhile in London... Victoria's business meeting comes after her husband David announced his Paris St Germain signing on Thursday
Meanwhile in London... Victoria's business meeting comes after her husband David announced his Paris St Germain signing on Thursday"





 YOU CAN GET THIS POWER BAG'S TODAY FOR JUST £20. POUNDS "WAHI ONLY FEW LEFT" Email:flo1974@btinternet.com OR Call: +44 7787471024 







The Flora Lyimo Fashion Police mwenyewe ,kwenye Baridi la Ulaya leo .yani ni nomaa kuna windi lakukubeba haswaa" But wacha niwapeleke moja kwa moja mpaka kwenye mazungumzo yetu ya leo ya kuhusu Unavyobeba Begi lako .Handbags zenu mnazibebaje wakati mpo kwenye mitoko yenu ? je una picha ? tuma hapa kwenye hii Email: flo1974@btinternet.com
From now nitakuwa na wawekeeni Fashion Police za Watu na namna wanavyoyabeba Mabegi yao ili na vile vile uweze kuiga !! pia ukiona begi lolote ambalo umelipenda nijulishe nipo hapa kwa ajili yako kuhakikisha umebeba Begi nzuri lakudum na la bei powa,hasa wale mliopo Tanzania msikubali kulanguliwa tena wewe ukiuziwa Begi kutoka kwa HOUSE OF FLORA " jua Umepata kitu cha ukwe na cha Nyota za Hollywood vile!!
YOUR ALSO WELCOME AT OUR FACEBOOK PAGE" 
 
WELCOME TO facebook.com/www.mkopoexpressbyhouseofflora


ALL WELCOME KWA JUMLA AU REJA REJA" ILA JUA BEI YA JUMALA SIYO SAWA NA BEI YA REJA REJA"
 

No comments:

Post a Comment