KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 10 March 2013

FLORA BAHATI LYIMO MAHAKAMANI LONDON"HAPPY MOTHER'S DAY KINA MAMA ULIMWENGUNI NA HASA WATANZANIA WENZANGU(NOT A MAMA MYSELF) BUT I DO STAND UP FOR ALL WOMAN AND TODAY I HAVE THIS KUWAAMBIENI " MSIKUBALI KUNYAMAZA KIMYA MNAPODHULUMIWA HAKI ZENU HASA KUBAKWA (RAPE)JUST LIKE HUYU MBUNGE WA CHADEMA ARUSHA TANZANIA GODBLESS LEMA NA WALE WOTE WENYE KUTENDA UHARIBIFU HUU' NATAKA AJE KUSIMAMA HAPA MAHAKAMANI NILIPOSIMAMA NA KUYASEMA YOTE KAMA NILIVYOSIMAMA NA KUYASEMA YOTE SIWAOGOPI POLICE WA UK /WORLD AND ALL THE MAN WHO THINK THEY CAN RAPE YOU AND GET AWAY WITH IT'JUENI KUNA MUNGU!!

HAPPY MOTHERS DAY KINAMAMA WOTE ULIMWENGUNI HASA WATANZANIA POPOTE PALE MLIPO,NA SEMA HASA WATANZANIA KWA SABABU" MIMI NI MTANZANIA HALISI NAEJIAMINI ,NAEPENDA MAENDELEA DUNIANI NA HASA IN TANZANIA KWANI VILE VILE NAAMINI KWAMBA KILA MMOJA MWENYE FAHAM ZAKE LAZIMA AZITUMIE KWA KUFAHAM KWAMBA KATOKA WAPI NA YUPO WAPI NA YEYE MWENYEWE NDIE ANAYEISHIKA NGUZO YA ALIKOTOKA ,SASA BASI NGUZO YANGU NI TANZANIA NDIKO NILIKOTOKA NA NILAZIMA NIISHIKILIE ISIJE ANGUKA KWA KUSIMAMA NA WENZANGU KWA PAMOJA HASA KINA MAMA KUTENDEWA MEMA NA KUTOKUDHULUMIWA HAKI ZAO" SO NIPO SAMBAMBA WITH (RAPE) AND WANAWAKE/DADA WALE WANAOJIUZA HASA KULE TANZANIA WANAOJIUZA USIKU NA MCHANA KWA HELA NDOGO CHINI YA £5 POUND NA HATA HAPO UK WAPO NA WENGI WANABAKWA NA KUULIWA AU HATA KUVUMILIA MAPIGO YAO KWANI WANAONA WAKISEMA WATAONEKANA NI MAKOSA YAO NA VILE VILE KUTIA FAMILIA ZAO AIBU" BUT MIMI LEO HII NASIMAMA MBELE YA MAHAKAMA HII NAKUTAKA KUONA HAWA WANAUME WOTE KAMA MR LEMA NA WENZAKE WOTE AMBAO NI WABAKAJI AU SEXUAL ASSAULT ON WOMAN" WANATAKIWA KUFUNGWA TENA KIFUNGO CHA MAISHA!! NEVER COME OUT KABISAA" YANI NDUGU ZANGU WATANZANIA KINA MAMA WENZANGU HASWAA,MSIOMBE MJIKUTE PALE AMBAPO NILIJIKUTA NA HUYU GODBLESS LEMA" AU PIA WALE KINA MAMA/DADA WANAOBAKWA NA HATA KUULIWA,OMG" KWA KWELI NI MEBARIKIWA SANA KWANI ANGEWEZA HATA KUNIUWA " NA HASIRA SANA HASA NILIPOKAA NA KUWAZA KINA MAMA LEO NA MAMA YANGU MZAZI KUMTAKIA HAPPY MOTHERS DAY 2013" SIJAWEZA KULALA NAUMWA KWA KUWAZA NI KWANINI MWANAUME KUMTENDEA UNYAMA HUU MWANAMKE/DADA/NA HATA MTOTO WAKATI HATA HUWAJUI NA WALA HUJAWAHI KUWAONA ? NA NI KWANINI UNYIMWE RAHA ZA KUISHI MAISHA YAKO UPENDAVYO ? HUYU LEMA KWA KITENDO CHAKE CHAKUDAI KWAMBA NINAFANYA KAZI UBALOZINI NA SIKU HII YATUKIO NILITUMWA NA BALOZI WA TANZANIA HAPA UK ,ISITOSHE MIMI NA RAIS KIKWETE NI WACHAWI NA KUNA MENGINE MENGI ALOSEMA,AMBAYO SITOYASEMA HAPA KWANI BADO KESI KINAENDELEA ,NA USHAIDI UPO NA UHARIBIFU WA VITU VYANGU ALONIHARIBIA UPO BILA KUSAHAU MAKAMERA YALIKUWEPO KILA ALIPOKUWA SIKU HIYO NA KILA ALOKUWEPO YANI HII NI ULAYA JAMANI SIYO TANZANIA,HAPA ULAYA KUNA CAMERA ZA KUWAMULIKA WAHARIBIFU  KULIKO HATA WANAISHI HUM UK LONDON PEKE YAKE,ILA KWA SASA "  WACHENI NIWAAMBIENI YALE NAYOONA MNAFAA KUYAFAHAM KWA SASA HIVI"
Endelea kunisoma mwishoni mwa picha hizi"
 Kwa kusema ukweli hapa sipaogopi ni mahali pakusemea ukweli na kuapa mbele za Mungu na Dunia kwamba unayoyasema ni ya ukweli na ukweli mtupu" na siku zote msema kweli ndie mpenzi wa Mungu"
 Na Pesa za kuhonga mnaziona eee...eti watu wakaanzishe mikutano ya vurugu Chadema pesa tunazo CCM .....mengine jamani sitosema hapa " nitawaambieni Mwisho wa Safari hii"
 Hapa MR Godbless Lema akimtukana Rais Matusi yasiyo na hesabu " yani mwenyewe nilianza kuogopa kwa kweli ila nikawa nipo kutaka kujibiwa swali langu lililonipeleka hapa usiku wa leo 07/08/2012" Mungu wangu sijawahi kuudhuria Mkutano wenyewe matusi machafu kwa Rais na viongozi wake pamoja na chama chake kama huu"But was nothing to do with me anyway"was just masikio yalikuwa yanasikia hayakuwa yameziba na wala mimi siyo kiziwi "Ruwa Mangi"

 Hapa ndo ukweli unaanza kujitokeza,mwaangalieni anavyonitizama hapo Pichani ndo Lema wa pili kushoto"ndo ndo yeye tu anae nitizama angalia wengine wote macho yao yanatizama wapi"


MR Lema"Akiwa kwenye picha yake ya pamoja na baadhi ya walokuwepo usiku huu na siku ya kwanza kufunguliwa kwa Tawi hili la Chadema UK" 
Flora Bahati Lyimo nikiendelea kuwaambieni kwamba Wanawake wenzangu hasa nyie mnao ishi huko Tanzania msiogope kabisa kutokusimama na kutaka msikike sauti zenu ziwe zenye nguvu au zisizo na nguvu nyie semeni hata ukishindwa andika chini kwenye kakaratasi na mpe mmhusika utasemewa na utapewa haki yako au utamsaidia na mwengine kupewa haki yake au kusikika,unapokaa kimya hakusaidie chochote bali kuendeleza wanaume wanao ona wanawake kama choo chao chakuingia wakati wowote wanapokuwa na haja yakukitumia" sasa basi mimi ningependa mjiunge nami kwa kulipinga hili jambo la wanaume kubaka wanawake na pia kutokuwapa nafasi za kazi au pia serekali inayowatuma wanamgambo ,Polisi kuwashika wale wanawake/Dada wanajiuza na kuwapeleka sijui Mahakamani nakupoteza muda bure wakukimbizana nao Serikali iwatafutie Kazi zakufanya na hata kama nikuwakamata basi wapeni kazi yakufanya na mshahara kuwalipa,yani hawawezi kuwa na kazi ya mshahara hata ya laki kwa mwezi na mahali pakuishi wakaendelea na kujiuza kwao" kwa hiyo mimi ndo maana nikaanzisha huo Mkopo Express of London accessories to Tanzania, KWA MALENGO YA KUWEZA KUWASAIDIA WATU WASIONA NA KAZI HASA KINA MAMA/DADA WAWEZE KUJIPATIA PESA ZAKUWEZA KUJITEGEMEA NA KUTAKA WASIJIUZE USIKU NA MCHANA" IKIWA WANAWEZA KUUZA BEG MOJA NA KUJIPATIA SHILINGI ZAIDI YA ELFU ARUBAINI" BADALA YA KUJIUZA KWA CHINI YA ELFU KUMI" Mimi kwa mawazo yangu ndo hivyo nategemea kufanya na pia sitoweza kufanya peke yangu ikiwa NYIE WATANZANIA WENZANGU MPO TIYARI KUUNGANA NA MIMI NA VILE VILE KUITAKA KUIONA NCHI YAKO TANZANIA IKIWA INAHESABIWA KWENYE MISTARI YA MBELE AU HATA YA KATIKATI BADALA YA MISTARI YA NYUMA TENA NYUMA KABISA"
Pia na omba mjiunge nami kuianzisha na kuiendeleza hii CHARITY YANGU AMBAYO NIMEFUNGUA " INAYOITWA , "FLORA LYIMO STOP RAPE AND RAP"
Bado nahitaji watu wakuisimamia na pia ningependa ikiwa unataka kujitolea kujiunga nami karibu sana kuchangia mawazo pia kwani ndo kitu ambacho nakifanyia kazi pia na UMOJA ndo ninaouhitaji sana 'Kwa malengo yakuweza kuwasaidia kina Mama /Dada nchini Tanzania kuweza kujisaidia au niseme kusaidiwa pale wanapojikuta kwenye matatizo ya ubakwaji,kupata sehem za kuwafunzia wanapobeba Mimba na pia kuzalia watoto wao,na kuepuka pale wanapojikuta wanafaniwa maupasuaji mengine ambayo hata wasingeyahitaji au pia kwa kukosa vifaa vinavyofaa kwa shughuli hizao na vile vile mafunzo ya Mama na Mtoto mtarajiwa" tuma email: flo1974@btinternet.com Whats app +447787471024 nitatoa maelezo yake zaidi baadae " Also please tell us what do you understand about RAPE,have you been RAPE or know anyone who been RAPE or Sexual assault ? Msiogope kusema ila you can email:bila jina lako na kutumia namba badala ya majina yenu ikiwa mnaogopa kujulikana but ningeomba msiogope waacheni hao Wanaume VITOMBI -TOMBI VIBAKAJI kama huyu Godbless Lema aogope na kujionea Aibu kwa uchafu wake"  Asanteni sana na sitachoka kuwaambieni ukweli na kukuwepo kwa ajili yenu kutaka WATU KUTENDEWA MEMA HASA KINAMAMA/DADA ULIMWENGUNI" RUWA MANGI"
HAPPY MOTHERS DAY ALL AND GOD BLESS THE WOLRD AMEN" Flora Lyimo"

3 comments:

  1. pole sana flora kweli nimesikitika sana kukusoma apa na hilo li kitombi tombi Lema sasa lipo jela au"
    mbuta nanga!!

    ReplyDelete
  2. POLE SANA
    SASA FLORA ULIMPELEKA KWAKO KUFANYA NINI JAMANI VYOO KIBAO HAPA LONDONI
    MMMMMMH SIUNGEENDA TANZANIA UMFUNGULIE MASHITAKA KAMA UNAUSHAIDI

    ReplyDelete