KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 22 March 2013

GOOD FRIDAY 22.03.2013 ALL" SO EXCITED''FOR MY NEW SUPERSIZE SHOPPER BAG'S" DESIGN BY:FLORA LYIMO FOR HOUSE OF FLORA !!

 Mwaliona ee,,The Must have New Shopper Handbags Design by:Flora Lyimo "

 Hizi ndizo rangi zinazopatikana kwa Kitenge hichi" Umependa rangi ipi zaidi"




 Kitu kimgongo mgongo" yani unalichezea beg lako upendavyo"

 Hapa ndo nimekuja kuwaringishia my Bag ,,kwani I AM so Excited" hapa ndo nilinunua baadhi ya vitambaa vya Flora Lyimo Designer"

 Hapa ni baadhi ya Customer walokuwepo Dukani hapa na kuliona hili Beg " and she love it so kalinunua"Yani sijui nisemeje kwa kweli ' OVER THE MOON!!
 Happy mteja na shopper handbag lake Design By : Flora Lyimo"

 The Designer and CEO of HOUSE OF FLORA showing off her Must have Designer Shopper bag"
 Yani hili beg msilione hivi mkadhani limeshoneshwa fasta fasta is just a Kitenge,,yani ukijua lilivyo na dhamana kwa kulishika mkononi tu" utatoa hela yako fasta fasta bila hata kuhesabu"

Customer wa kwanza kalipendaje beg hili yani she was so so happy kumuuzia and she was tiyari kwenda nalo akiwa kaweka beg lake alokuwa nalo ndani " rock Flora Lyimo Designer Girl"  So whats you think ? send us your MAONI AND TUTAKUPA 20% OFF!! ONLY ON HILI SHOPPER BAG"Design by:FLORA LYIMO" Whatsapp +44 7787471024'

No comments:

Post a Comment