KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 23 March 2013

HIVI NDIVYO TWATAKIWA KUUZA MABEGI YETU AU" FLORA LYIMO FASHION POLICE OF 23/03/2013" KWELI MWANAMKE HANDBAG 'HUYU KATOKA BILA KUMALIZIA KUVAA NA KUJIZUIA KWA HANDBAG NJIANI''MBUTA NANGA!!

 Mke wangu umesahau kitu nadhani " kitu gani Mume wangu ? naogopa kukuambia !!
 Na Camera zilimuwahi pande zote ,hajifichi mtu mbele ya Camera"

 Hivi alikuwa akiwaza nini .but namuaminia aisee" eti hapa anajaribu kujizuia kwa handbag"Mbuta Nanga!
Iga na tutumie Picha zako kwa flo1974@gmail.com
Have your say anytime "what you think of huu mtoko wake"

No comments:

Post a Comment