KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 17 March 2013

HOW BUSY NILIKUWA JANA 16/03/2013 MADUKANI NIKINUNUA VITAMBAA VYA KUWASHONEENI (DESIGN BY:FLORA LYIMO) CLOTH & BAG'S' COMING SOON!!

 MTAVAAJE FLORA LYIMO CLOTH & HANDBAGS! DESIGN BY:FLORA LYIMO FOR HOUSE OF FLORA" YANI JANA NILIKUWA BUSY KUNUNUA VITAMBA!!
 MPANGO MZIMA WA VITAMBAA CHAGUO NA HELA LILIKUWA JUU YANGU" SASA SUBIRI MJIONEE..JUST OMBEENI MIMI MAANA NIKITAJIRIKA NANYI MTATAJIRIKAJE'MBUTA NANGA"
 KUCHAGUA KUGUM NYIE WACHENI TU"

 I CAN'T WAIT TO GET A DRESS OUT OF HICHI KITAMBAA DESIGN BY:FLORA LYIMO FOR HOUSE OF FLORA"
 HAPA NDO SIJUI  NICHAGUE KIPI NIACHE KIPI AU NICHUKUE VYOTE'PAGUMUUUUUUU" RUWA MANGI"NGAMANYA SEPFO"
FLORA LYIMO FASHION POLICE:Leo wanunuzi hapa Dukani tupo wengi WANAWAKE SIKU IZI NI MAENDELEO TU,,HAKUNA KUKAA NA KUWATEGEMEA WANAUME WAKAKUCHUMIE WEWE UKAE NA KULA TU'" SIKU IZI NI WANAWAKE NA MAENDELEO " KAENI MKAO WA KUNUNUA MY DEARS CUSTOMERS AND NYOTA ZANGU" WHATSAPP +44 7787471024 EMAIL:flo1974@btinternet.com
NAWAPENDAJE SASA " UMOJA KWANGU NI MUHIM SANA" BE BLESS ALWAYS MY PEOPLE"

No comments:

Post a Comment