KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 26 March 2013

IT WAS THE WEEK THAT MISSY TEMEKE OF KWETU FASHION DESIGN ALITINGISHA HILTON HOTEL ROCKVILLE MD KWA BIRTHDAY DINNER YAKE" KATA MGOMBA PATA NDIZI HASWAA!!



Wapendanao wa Ukweli MME NA MKE " IGA  MAPOZI  UTAJIRIKE 'MBUTA NANGA!!
Waonyesheni waonyesheni jamani hapa nafasi hamna kapisaa"
 Proud Familia nyingine pia" yani huko kulikuwa NO SINGLES kabisaa" Muji wa No go Singles Mbuta Nanga"
Suburi kwanza ,hujaona mambo shuka picha za chini fastaaaa!!
Mbuta Nanga" my Kitchen party lazima nikutafute Missy Temeke maana Mfundo huu si mchezo"



 The Msosiii,,sasa ndo nafanya kupost fastaaaaaaaaaaaa,,nasikiaje njaa" Kudadadeki patam hapa"
 The Proud Kids " so happy on their Mama's Birthday dinner"



Chezea Wapendanao Kicheko cha Shemeji na Kaka letu la Ukweli kinasema yote" mwenye macho haambiwi tizama'Na hapa ndo kabisaa hamna nafasi"

 Sasa shuka chini kwa kula Cake" Birthday cake kwani huoni Imeandikwa ,Eti Hii siyo Cake ni Gauni la Miss Temeke",Mbuta Nanga"

Endelea kushuka chini ukijilamba Cakeeeee"
Mate yananitiririkaje,jamani kupost misosi kunatiririsha mtu mate na njaa gafla msidanganyikee"

 Zuia mali yako Dada tena zuia kwa Mikono miwili haswaaa"Mbuta Nanga" I love it" and your one of those 10 top Flora Lyimo Fashion Police Tanzanian Stars that I love to post Picha zenu hapa" Full kucheka na kuzifurahiaje"Proud of you my Girl you do just like Hollywood do" wenye kuiga Igeni Mambo mazuri ndo haya" si mna macho na yanaona eee"kazi kwenu " katesa Leo na wewe hakikisha zamu yako ikifika ''tu''unatesa kwa kwenda mbele" na usisahau kunitumia picha zako" flo1974@btinternet.com



You did it Mume wangu I AM SO PROUD OF YOU" YOU KNOW ,,''I JUST WANT TO TAKE YOU HOME RIGHT NOW' 'Kweli Mke wangu " YESS  BABY""Mbuta Nanga"
 Siniliwaambieni subirini hamjayaona Mambo " haya endelea kutizama ukimaliza "sing Happy People's Day ,Happy Peoples Day X3"Mbuta Nanga" Mie penda nyie Watu wangu soon naja huko tutatesaje sasa"
 Hapa ndo Cake yaanza kutiwa Kisu "ile Birthday cake maana kuna wale bado wanaishangaa siyo cake hiyo bwana ni Missy Temeke's Dress" Hahhahaa,I love to Blog na Vijimaneno vyangu jamani" Life is maji kupanda Mlima"Mbuta Nanga!!
 Ohh,My HEART ......WAIT KIDOGO" Hahahhahaha"
 Hhahahaa look at the kid on the right...what is your Mum and Dad doing?? Ohh,,not sure really!! 
Ukiwa nae hakikisha Ulimwengu umejua Upo naee'safi sana!!
Hili pozi hili" mie sisemi" Nyota zangu mnaliona lakini"
Ok Sasa ume Enjoy lakutosha kwa picha za mapozi ya kufa mtu na cake ya Missy Temeke" what next" malizia kwa
 WIMBO HUU WA Cake ,cake cake'NA KAMA HUJATOSHEKA KAMTEMBELEE Miss Temeke She is in  FACEBOOK  MISSY TEMEKE (KIMORA LEE) Wahi usichelewe nami nitakukuta huko huko"
Missy Temeke wa kwetu Fashion Design 'Wimbo huu post here kwa ajili yako leo Much love From >FLFP na NYOTA ZANGU"

No comments:

Post a Comment