KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 12 March 2013

SUNDAY MOTHERS DAY 10/03/2013 TO REMEMBER WITH THE BAADHI YA TANZANIAN UK LONDON FABULOUS COUPLES & MOTHERS EVER!!

 FAB MAMA'S EVER ,,MWACHENI Newin wetu atuonyeshe jinsi ya kuikata cake" 
 Mama na mapacha wake,Nico and Norah" and the words whitten in chocolate on the top of the cake ,is from them" say:>Our First Mothers Day 'WE LOVE YOU SO MUCH MAMA"

 Fanya fasta mama tunaham sana ya kuitia mdomoni hii cake'Mbuta Nanga"
 Mwili haujengwi kwa matofali eti ee,,usigope kujipakulia uwezavyo my dear!!

 Hatutakusema unapenda kula kabisaa" Shem na Kaka letu la Ukweli"

Nyama choma hazikosekani penye Watanzania wa ukweli nyie" hahaha tulizitafunaje sasa'na zilikuwa tamu ni balaa,,next year msikose jamani tujipangeni tukachafue nyumbani kwa mtu ,kama hivi hapa kwa MR Joseph Matonda na Mkewe Vicky"yani tunakwenda na chupa kila mtu na chupa zake apendazo kwa raha zake ,na misosi iwe ni kutafuna , kunywa na kumeza kisawa sawa,,MPO HAPO JAMANI'Ruwa Mangi'"
 Mbege zilikuwepo  za kila aina na za kumaga kwa raha zetu " kudadadeki wengine walizimikaje sasa "kama ulikosa next one ni mwaka ujao tutajipanga tena na kuhakikisha nyote mmekuwepo YOU Tanzania UK MOTHERS!!
 With the Angels ,Newin on left and Nico"
 How lovely me love nyie Angels" be Bless Always"

SO LOVELY ..SAY THANK YOU KWA BUSU DADA Newin" 
HAPA CHINI YA HII PICHA,Enjoy TAARABU ISHA RAMADHANI KILA MTU NA MTUWE" 
 ZE TABLE......Imekamilika huku ikiendelea kurembishwa kwa Mbege na Misosi zaidi"


 Proud moment " mnajiulizaje maswali sasa Wadau Wakitanzania....mbuta nanga!!
 SO SO LOVELY ..ALAFU CHEZEA Baby''NICO ALIVYOKAA SASA,,JARIBU KAMA UTAWEZA ,NIRUSHIE PICHA ZAKO FASTA FASTA" MBUTA NANGA!!
 I love your Hair Style Newin,,say baby Nico!!
 LOVE YOU MAMA'S BE BLESS ALWAYS NA ASANTENI KWA FAB MOTHERS DAY'FLFP NILI ENJOY KUWA NANYI SANA "
MTU NA WIFI YAKE WA UKWELI..HAPA  HAPACHEZEWI KACHEZEENI KWINGINE...MAANA WAJUA NINI '/'HATUPALILII UJINGA!! MBUTA NANGA"
 Best Couples ever na ukiwa nae mtambulishe ulimwenguni upo nae" Ndugu wadau hawa ndo wapendanao wa ukweli na kwa wale wasojua Couples inajiendeleza vipi manake"MME NA MKE Hilal and Shenaz" 
 Kwa raha zenu wapenzi na ninawapendaje sasa!! was so lovely kumtambua Shem na Kaka letu la ukweli Hilal"na vile vile kucheka hadi kuku wakaruka, mshaona kuku wakiruka kama njiwa 'basi siku hii Sunday 10/3/2013 walirukaje 'hahaaaah'mbuta nanga""



 From your Pretty Angel Twins Nico & Norah with Love Forever Mama you are a ''STAR"
Flora Lyimo Fashion Police''Whats a Surprice!! bado nashangaa...unataka mkono mmoja unapewa mikono miwili " Mbuta Nanga" cant wait to do this next year AGAIN"
Anyway ..HOW WAS YOUR MOTHER'S DAY MWAKA HUU,,ULIFANYA CHOCHOTE" TURUSHIE PICHA NA KASTORI CHAKO KAMA UNACHO AT flo1974@btinternet.com

No comments:

Post a Comment