KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 2 April 2013

MANGE KIMAMBI VS SINTAH" WA WASHIANA MOTO NA KUKAA KANDO WAKIUTIZAMA UKIWAKA HUKU MAJIVU YAKIBAKIA KUSAMBAZA SIRI ZAO HAZARANI'MBUTA NANGA" NDUGU ZANGU WATANZANIA NA TENA WADOGO ZANGU HUKO MIE NISHHAKUPITIA NA YANGU HAYAKUWA MANENO MATUPU YALIKUWA KUMCHANA CHANA MTU HASWAA 'AND IS NOT NICE KABISA'KWA HIYO NAWAOMBENI MUACHE HAYA MAMBO YA CHUKI NA TUFIKIRIE MAMBO YA MAENDELEO ,MIMI NIMEAPA SITOWEKA COMMENT ZA MAJIVU TENA NA UKIONA NIMEWEKA JUA SIJAISOMA MAANA SIKU IZI NINAACHIA COMMENTS BILA KUZISOMA MAANA COMMENTS ZIPO NYINGI ZA BIASHARA ZINANIONGEZEA MTAJI WANGU KWA HIYO NDO MAANA MNAONA COMMENTS NYINGI NI ZA BASHARA ZA WATU HAPA SIKU IZI" SASA INGIA KUNISOMA NA KUWASOMA HAWA DADA ZETU MANGE NA SINTAH"


MANENO YAMKOSAJI NI SAWA NA MFA MAJI EEEEH

I THINK WENGI WETU TULIAMUA KUMU IGNORE TU HUYU MBWA KOKO......KAMA MIMI NDO KABISAAAAA YANI NILIKUWA NISHASEMA NGOJA NIFANYE KAMA HAYUPO HAI...... JAMANI
KILA SIKU LAZIMA ANITUKANE KWENYE COMMENTS ZAKE? NILIM CONTACT KISTAARABU NIKAMWAMBIA SINTA ACHANA NA MIMI, SIKUJUI TUHESHIMIANE, ILA WAPI JITU HALIELEWI.
SIJUI BLOG YAKE HAINOGI BILA KUMTAJA MANGE KIMAMBI. ALAFU UKILIAMBIA ETI LINASEMA SIO MIMI NAWEKA COMMENTS NI ADMINISTRATOR. SURA KAMA ADMINISTRATOR UNA HELA YA KUWEKA ADMINISTRATOR WEWE. MFYUUUUU.....

MIJITU MINGINE BWANA, YANI LAST WEEK NILIBOREKA KIDOGO NKAMZABUE VIBAO. JITU LINAJUA KABISA STORY NI ZA UONGO SASA ANAWEKA COMMENTS ILI IWAJE? BORA HATA BASI ANIFATE FATE MIMI, SOMETIMES ANAWEKA HATA COMMENTS ZA KUTUKANA
WATU AMBAO HATA HAWAJUI JUST BECAUSE HAO WATU WANA ISSUE NA MIE. YANI LAST WEEK NILISEMA NGOJA NKAMZABUE MABAO TUTAHESHIMIANA NIKAPELEKWA HADI KWAKE KANAKAA SINZA PALE BAMAGA, YANI HAPO ANAPOKAA TU NILIMUONEA HURUMA. NKAONYESHA NA HICHO KIBIRITI CHAKE ANACHOENDESHA, YANI NIKASEMA MASKINI YA MUNGU ADHABU TAYARI ANAYO SINA HAJA HATA YA KUMUONGELESHA....KHA!!!
WATU MNAAMBIWA MASHAUZI YANATAKA PESA HAMSIKIIII, MTU UNAJISHAUA WAKATI HUNA MBELE WALA NYUMA, UUNACHEKESHA WALIONUNA TU.UNAJISHAUA NA VINGUO VYA MTUMBA??? MFYUUUUUU, SHENZI KABISA.... YANI NAONA HATA AIBU NIMEKAA HAPA NAANDIKA ARTICLE YA YULE MJINGA. ILA LAKINI MTU HAONI KWAMA ANAKUWA IGNORED, KILA SIKU ANANITUKANA ON HER BLOG BUT I IGNORE HER, HATA SIKU MOJA HUWEZI KUKUTA COMMENTS ZA YULE SINTA. HAJIULIZI KWANINI? ANAJIFANYA ANAJUA KUONGELEA MAMBO YA WATU YAKE TUKIONGELEA HAPA TUTAYAMALIZA?
SINTA KUBALI MAISHA YAKO, WEWE NI MTANZANIA WA KIMA CHA CHINI THATS UR STATUS NA SIO MBAYA ,JUST JIKUBALI UNACHEKESHA SANA UNAPOANZA KUTAKA KUWA MATAWI WAKATI YOU DONT HAVE ANYTHING.
HUYU NYAU ALIKUTANA NA MDOGO WA RAFIKI YANGU KWENYE NDEGE ON HER WAY TO UGANDA. KATIKA MAONGEZI HUYO MTOTO AKAMWMABIA AMEFIKIA SERENA HOTEL NA BABAKE. BASI SINTA ASIENDE HADI SERENA HOTEL KUMFATA HUYO MDOGO WA RAFIKI YANGU, ETI NAOMBA KWENDA CHUMBANI KWAKO NIKAPIGE PICHA NIWEKE KWENYE BLOG. HIVI HUYU MTU ANA AKILI KWELI??? JAMANI KAMA HUKUBARIKIWA KUWA NA MAISHA YA JUU EMBU YAKUBALI YAKO TU.
WEWE SINTA KUTAKA KUSHINDA NA MANGE KIMAMBI NI SAWA NA KONDOO ATAKE KUSHINDANA NA SIMBA...CHIEF UTAKUWA UNATANIA....
YOU WILL NEVER BE ME, HATA KARIBU YANGU HUTOFIKA UTAKACHOWEZA KUFANYA NI KUNITUKANA KWENYE COMMENTS ALAFU UJIDAI ETI NI WATU WANANITUKANA....
MBWA MKUBWA MTU SINA BEEF NA WEWE, SIJAWHAI KUGOMBANA NA WEWE, UNANIFATAFATA NINI ?????? NISHAKWAMBIA KISTAARABU MARA MIA KIDOGO HUSIKIIII... ILA UNACHOKITAFUTA KWANGU UTAKIPATA... TENA SHUKURU SIKAI DAR ,
MAANA NIKIJA DAR NIPO BUSY KUTAFUTE MAHELA STAKI KUPOTEZA MUDA POLISI LA SIVYO NGEKUWA NISHAKUTENGUA KIUNO NYAU WE.

HIVI NA NYIE KINA DIDA NA WENGINE MNAOSUMBULIWA NA HUYU PANYA HIVI MNASHINDWA KUMFUNZA ADABU MTU MNAISHI NAE HAPA HAPA TOWN. SIKU MOJA MKAMATENI MUMPE KIBANOO MUMTOE NA NGUO MUMPIGE PICHA MNITUMIE NIWEKE HUMU....
ALAFU MUMFANYIE NA KITU MBAYA MAANA HUYU NAHISI ANASUMBULIWA NA NYEGE TU....HIKI KIHEREHERE ALICHONACHO NI NYEGE ZINAMSUMBUA...ANACHOKITAFUTA ATAKIPATA VERY SOON....



well done madam 

Mange upo Dar nitafute unizabe sweet heart, ila kabla hujanizaba nenda kambembelezee sweet Albert poor u uliniomba nitoe comments sikutoa leo unanitukana,fellow blogger  shahidi u begged msg, email ninazo nita print kwa wadau wako waone how desperate u were oooh sintah toa post nikasema sitoi maana sikuogopi.

NB
sigombani na wewe maana nitakuwa mtu wa laki tano hapa mjini tangu uanze kugombana na watu hivi hujiulizi una nini? najua una mtoto karibia umri wangu hebu mfundishe kuvaa pads mwanao,behave basiii soon  mwanao anaolewa, kuwa kama mama wa watoto wawili wewe sio duu tena

anyway si kosa lako maana hukufundwa ulikosa radhi ya mama, kumkimbia mama na kwenda matawi ya juu na kumuacha mama yako Tandale, basi mimi na wewe wote tuna papatikia matajiri si etiiii eeeh mwaego

bora mie ninaye kaa kwangu padogo ni kwangu je wewe unajikondesha u fit kwenye double deka tena nyumba ya hawara wa marehemu baba yako, mie na kagari kangu we na tax za Dar si ungenunua gari, ili usipate shida kama matajiri wenzio, tell ya wadauz ulivyo na maisha ya maigizo

nilikuwa nasubiri uanze sasa endelea, 

dawa ya Mange jamani ni Unstoppable
mwenzenu anapiga simu huyo nita print mbona mie simsumbui, sijawahi kupokea cm yako unateseka kuniulizia nakaa wapi kama huogopi comments ungekituliza kama mabaga fresh sasa waniulizia kwa watu wa nini?
  shamim muulizeni anavyomkera ongea na sintah kudadadeki nakaa holy wood ya Tzzzz  


yes nina MA  na wewe ya uarabuni ulikuwa unajifunza kuandika makombe ishiii

mimi nitanyamaza na sina ugomvi na wewe,,, ndo maana umetuma email, texts sikuwahi kuandika humu sasa leo umeanza 

wewe original tandale pse ulizia my family background kabla hujanitukana au kwakuwa sijionyeshi kama wewe masikini akipata eeeh coz tumezaliwa navyo we umevikuta,,, 

nitiacha hii post mpaka jnee nitaitoa coz of my career je wewe kazi wapi haaaa za kupewa na hubby una keep change 

okaybyeeee 

wadau 100% ya ile email ya huyu madam ni kweli aliandika asijikoshe kwenu si fekero ni yeye sasa kama mume yupo  hawara ya nini?? 

hakukunii eeh poor u upo kimasilahi eeh si mapenzi ndo maana unapaona pachungu ndoa ndoano dada yangu
  
Facebook, twitter, blogs zote umeharibu wewe ni mtu wa aina gani? 
  

JESHI LA MTU MMOJA TU 



4 comments:

  1. Hello, i feel that i noticed you visited my site thus i came to return
    the desire?.I'm trying to find issues to enhance my web site!I guess its adequate to make use of some of your concepts!!

    Check out my webpage :: pennyslots

    ReplyDelete
  2. For newest news you have to pay a visit world wide
    web and on internet I found this web site as
    a most excellent web site for most up-to-date updates.

    Here is my web blog mms

    ReplyDelete
  3. Do you mind if I quote a few of your posts as long as I
    provide credit and sources back to your webpage?
    My blog site is in the exact same area of interest as yours and my users would truly benefit from some of the information you present here.
    Please let me know if this alright with you. Thanks a
    lot!

    my web site gates Durban

    ReplyDelete
  4. An outstanding share! I've just forwarded this onto a co-worker who has been conducting a little homework on this. And he actually bought me lunch because I found it for him... lol. So allow me to reword this.... Thank YOU for the meal!! But yeah, thanks for spending time to discuss this topic here on your website.

    Have a look at my weblog: business coaching Free State

    ReplyDelete