KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 27 May 2013

BY:FLORA LYIMO ~GODBLESS LEMA MBUNGE WA JIMBO LA ARUSHA MJINI ASAKWA NA JESHI LA POLISI TANZANIA" (REFRESHING) BY: PAMELA MOLLEL"


 



Godbless Lema alipokuwa London UK on 7/8/2012 "Na baada  ya mkutano wao  kumalizika  ndipo akaenda  kumbaka Flora  Lyimo na kumchania chania vitu vyake huku Lema akimshutum  kwamba alitumwawa na Balalozi pamoja na Rais Kikwete " Kama anavyoelezea Mrembo huyo  Flora  Lyimo anaeishi  UK -LONDON'
Jeshi la polisi mkoani Arusha linamsaka aliyekuwa mmbunge wa jimbo la Arusha mjini Godbless Lema kwa tuhuma za kushambulia mwili pamoja na upotevu wa simu pamoja na fedha.
Akiongea na waandishi wa habari jijini hapa kamanda polisi Lebaratus Sabas alisema kuwa jeshi la polisi linamsaka lema na wenzake ambao idadi yake hawajatajwa kwa tuhuma za kushambulia mwili wa watu wawili tukio lililofanyika october 28 mwaka2012 katika kata ya daraja mbili.
Alisema kuwa jeshi la polisi lilipokea taarifa za malalamiko kutoka kwa watu wawili waliojulikana kwa jina la Ibrahimu Juma pamoja na Maritin Daniel wote wakazi wa daraja mbili kuwa aliyekuwa mbunge wa jimbo la arusha mjini Godbless Lema akiwa na wenzake walimvamia na kuwashambulia kwa ngumi pamoja na kuwanyang'anya simu aina ya samsang yenye samani ya shilingi laki tatu pamoja na fedha taslim kiasi cha shilingi laki mbili kisha kuondoka na kuwaacha.
Alisema kuwa watu hao waliamua kutoa taarifa polisi na jeshi la polisi linamsaka lema kwa ajili ya kujibu tuhuma hizi .
Gazeti hili lilimtafuta lema kujibu tuhuma hizi akupatikana kwani simu yake ya kiganjani ilikuwa imezimwa.

wakati huo huo jeshi la polisi linaashikilia watu wawili kwa tuhuma za kukutwa na vitambulisho feki wakati wa uchaguzi wa udiwani wa kata ya daraja mbili uliofanyika jana jijini hapa.
Akizungumzia tukio hilo kamanda wa polisi mkoa wa Arusha aliwataja watu hao kuwa ni pamoja na Amosi Rajabu ambaye alikutwa akiwa na kitambulisho bandia chenye namba 45036846 huku mungine akijulikana kwa jina la Lukas Thomas manya ambaye naye alikamatwa na kitambulisho bandia ambapo alisema namba yake ilikuwa imefutika .
Alisema kuwa watuhumiwa wote hawa wapo chini ya ulinzi wanashikiliwa na jeshi la polisi kwa ajili ya upelelezi na pindi utakapo kamilika watafikishwa mahakamani .
Habari hii inatoka kwenye JAMII BLOG !

No comments:

Post a Comment