KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 19 September 2013

BY:FLORA LYIMO~ A CUP OF KILIMANJARO BLACK COFFEE FOR MY....... FLORA LYIMO AFRICAN KING WA UKWEE'' I LOVE MY NEW IN TO ME''HAHHAAA WEWE ULIE TUU'UCHEKE KWANI UNA MWANYA'' JAMANI KAMA UNA MWANYA NITUMIE PICHA YAKO NA KAMA UNAJUA MAANA YAKE LET SHARE PLEASE !!

FLORA LYIMO FASHION POLICE aka MUKE YA AFRICAN KING WA UKWEE''TO BE''HALOOOO''UKIONA HEKA HEKA ,UJUE ANAOLEWAA''
NYOTA ZANGU  HAPA  MSISHANGAE INAITWA CHEZEA CAMERA IKUVUE NGUO'' MBUTA NANGA'' SASA HABARI YA MIJII MIKUU NI KWAMBA ''
''MWANYA'' UNA MAANA GANI HASA PALE UNAPOKUTOKEA GAFLA ? YANI UNAPOKUWA HUJAKUWA NAO TANGU UTOTONI AU NISEME  HATA SIKU MOJA ''ALAFU KIDOGO KIDOGO UNAONA UKIWANAO HUUUUUUUUUUUUUUUUUU''KAMA WA FLORA LYIMO HAPA''
  WEWE ENDELEA KUTIZAMA PICHA ZOTE NA SIKIZA MY SONG OF THIS MOMENT TO GO WITH IT'' UKIMALIZA NITUMIE PICHA YAKO KAMA NA WEWE UNA MWANYA'' KAMA HUNA NA UNAJUA MAANA YAKE THEN ''TUAMBIA HAPA ILI NASI TUSOJUA TUPATE KUJUA'' FLFP
 UKINIPENDA MIMI''NA MIMI NITAKUPENDA PIA'' UKINIDHAMINI BABYYY''NAMI NITAKUDHAMINI PIA''' YANI NIKAMA WALIJUA MANENO YANGU MOYONI EEE'' THANKS WAPENZI FOR HUU WIMBO NIMEUPENDAAA'' HASA PALE PANAPONIHUSUU'' ENJOY THE SONG'' 
NA MTUWACHE TU.......!!!! MBUTA NANGA''NACHEZAJE SASA'' AMA KWELI KUKOSA USINGIZI NI KUINGIA PENZINI KINOMAA''
LOVE CONFIDENT THAT IS WHAT IS ALL ABOUT IN HERE''AND YES ''YOU NEED THAT''JIPENDE KWANZA KABLA HUJAPENDWA NA JITENDEE YOTE UPENDAYO WEWE MWENYEWE'MAISHA NI YAKO NA SIKU YA KUONDOKA HAPA DUNIANI HATA PAMOJA NA KULETWA HAPA NA WAZAZI WAKO ,UTAONDOKA MWENYEWEE NA MZIGO WAKO UTAUBEBA MWENYEWE '' IKIWA KUNA ASOPENDA UYAPENDAYO WEWE 'HAYO NI MAPOCHOPOCHO YAKE'' MBUTA NANGA''
''NO TIME FOR HATERS'' WAMEKWISHAAAAAAAAAAAAA''

 MWAUONA MWANYA WANGU EEEE''YANI NIMEUPENDAA'ILA USIONGEZEKE ZAIDI YA HAPO'' YANI UWE HAPO HAPO ''YANI HAPO HAPO ULIPOSHIKILIA BABYYYY''HAHAAAAAAAA''

 KILIMANJARO BLACK COFFEE'' SUKARI NA MAZIWA FOR MY AFRICAN KING''

 HAYA SASA HEBU ONENIIIIIIIIIII''HAHHAHAAA''WEWE ULIE TUUUUU''UCHEKE KWANI UNA MWANYA? HAHHAHAA'UNAKUMBUKA HUU MSEMO'''
 MWAUONA EEEEEEEEEEEEEE''''CHEZEA WENYE MWANYA WEWEEEEE''''
 HAPA NDO WAONEKANA VIZURIIII''JAMANI KWELI NAJIULIZA SANA''WHY GAFLA NAKUWA NA MWANYA?? ANYONE?? HELPPPPPPPPPPPP''''
 YES THE ONE AND ONLY ''' UKINIPENDA MIMI''NA MIMI NAKUPENDA PIA'' UKINIDHAMINI BABYYYYY''NAMI NITAKUDHAMINIJE'' HABARI NDIYO HIYOO''WATUWACHE TUPENDANE WAJE WAULIZANEEEEEEEEE'''

 LOVE IS UP THERE''AND I CAN FEEL AND TOUCH IT''' YANI MAPENZI YASOKUWA NA MFANOO''YES MAPENZI YA WAPENDANAO YASOKUWA NA MFANO NI YALE YA WAPENDANAO WENYE DUNIA YAO WENYEWE''' AND THAT IS WHAT I EVER EVER WANT ''' TUWE NA DUNIA YETU BABYYYYYYYYYYYYYY'' HALOO BEIBEEE''' ABEEE''''TULIPOANZIA HAWAJUI 'TUNAPOKWENDA WATAJUAJE'' BY:ERICK''' I LOVE MISTARI YAKE INAKUWAGA IMENYOOOKAJE'' 
HABARI NDO HIYOOO''JAMANI FANYA ILE KITU ROHO YAKO INAPENDA NA MOYO WAKO UMEAMUA'' MENGINE YATAJIPANGAAAAAAAAAAA'' SASA KAMA WEWE UNA MWANYA ...TUMA PICHA KWA flo1974@btinternet.com 
KAMA HUNA WEWE TUAMBIE UNA MAANA GANI? YANI WENGI WETU TUNAPENDA KUJUAA'' HAHAHHAAA''NACHEKA NINA MWANYA MIE'' MBUTA NANGA''
HAVE A LOVELY DAY ALL'' STAY BLESS ALWAYS''FLFP''

KUTOKA KWA  MMOJA WA NYIE NYOTA ZANGU''21.9.2013 AT MY FACEBOOK WALL'
  • To be honest with you, I don't comment on your blog but I must go thru your blog everyday and I am so much amazed coz your blog stands out of all Tanzanian people who owns blogs. You are the best and you will remain an outstanding lady. The only thing I praise you today is haujaweka huu upuuzi 
    ( Which was about yule mnuka mdomo m.kimavi')kwa blog yako. Big up to you my lady. Waache wadiscuss upuuzi kwa blog zao maana watu wanasema low minded people discuss about people, so waache wakazane kujadiliana na kutafuta/kununua ugomvi, we twanga maendeleo ya kuwaendeleza wanawake wenzio na Mungu atakubariki mpenzi''

35 comments:

  1. kudadadekiiii.huyo Erick mbona namuonea wivi mie''

    ReplyDelete
  2. kwanini unapiga picha za namna hii flora?

    ReplyDelete
  3. Mmmmmmmh kweli mapenzi matamu. Sitaki kuamini kama ninayemuona kwenye picha nihuyuhuyu dada yetu kipenzi Flora. Je shem wetu African King amekubali uanike vyombo vyake kwenye blog??Nakutakia kila la kheri dada katika mapenzi yenu na ifike siku muwe mume na mke. Mie nina mwanya tena wa kuzaliwa nao ila sijui maana yake.

    ReplyDelete
  4. MBUTA NANGAAAAAAAAAA MTOTO MASHAALAAH WEYE!

    ReplyDelete
  5. Gorgeous Miss Kilimanjaro huyoo'''Flora Lyimo I just love you and I wish I was your confidant.....huyo Erick natamanije kumfaham....

    ReplyDelete
  6. na wewe mdau hapo unae sema kwanini kapiga picha hivi..kwani picha ina nini? wacha wivu ikiwa wewe hujipendi na confidence yakutosha peleka pumba kule..flora huo ni mwili wake na blog yake and she is free to do what she want 'shida zako kajinyie mbali kuleeee'' Love you Dada Flora wamuwache mlaleeeeeeeee........

    ReplyDelete
  7. Kilimanjaro Black Coffee indeed'' I wish I was the one to take them CUPS'''

    ReplyDelete
  8. Looking SEXYYYYY with confidence 'I love it'' Rangi yako ya kahawa za mlimani ni the wanted'' usijedanganyika ukatumia mkorogo dear'' wewe ni mfano kwa Wanawake wengi hasa Tanzania'' This is your Blog and you can do what you want with it ''we love everything about you 'wanaosema wewe chizi wanakutamanije''mbuta nanga..TOP IN TOWN''

    ReplyDelete
  9. mbuta nanga.mpora umetishaaaaaaaaaa....

    ReplyDelete
  10. sasa anza kufuma underwear uvae...naona umeishiwa za kuvaa' Ila Dahhhhhhhh" your black skin is just FAB''''you look sexyyyyyyyyy''kweli na huo mwanya maana yake ni kwamba wewe ni MTAMUU'''Hata mimi nina mwanya mume wangu akiingia ndani hatokiiiii'''Upoo hapo eee'' Luck Erick ''picha basi tumuone au ni MME WA MTU'?kiruuuu'

    ReplyDelete
  11. Flora Flora FloraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaDah'''nimedataaaaaaaaaaaaaaaaa..Mtoto wa Kichagga wewe kweli mzuri ngozi nyororo huyo Erick kama hajatoa Mahari niambie Mimi nitatoa hata Ng'ombe 20..napandisha hadi Mlimani Kilimanjaro''''wacha nikalalishe nyege zangu aiseee'''

    ReplyDelete
  12. safi sana Flora Lyimo CEO wetu yani umeuwa wamikorogo woteeeeeeeeeeeee''upo juuu'ngozi imetulia I wish ningekuwa na hiyo Confidence yako''

    ReplyDelete
  13. Fikiri kabla ya kutenda

    ReplyDelete
  14. hahahaaaa unaua soo coz umeanikwa eeeeh, but una manido mazuri kama yangu, wakuaaaacheeeeeeeee

    ReplyDelete
    Replies
    1. yako mbona hayaonekani, ili na cc tukusifie..............

      Delete
  15. Tuweke na picha ya uleg wako tuone kama upo proportional na mwili wako.....aaaaaah najua hii utaibania.........Mbuta nanga! umeuza lakini huku bongo

    ReplyDelete
  16. Jamani Flora Lyimo kweli wewe ni MREMBO ''MZURI BLACK BEAUT.....wakuache na mawivu yao ...mimi kwanza sioni chochote kibaya na picha hizi ..na wala maziwa yako mazuri hujayaachia nje ndiyo waseme upo uchi.....WATANZANIA WENGI OVYOOO''MAMBURULAAAZ.....nendeni shule mkajifunze nini maana ya UCHI''

    ReplyDelete
  17. HAHHAHAHAHAAA.WABONGO BWANA...sasa hizi ndizo picha za uchi ? wasenge kweli huko bongo''Flora wale ni wale wale mamburulaz wanaozitembeza picha zako kwa knia zao zakukuchafulia 'tena wala usiwajibu ni wapuuze kama nilivyokuambia mamii'' mwanzo nani kawaruhusu kuzichukua picha zako na kwenda kuziandikia maupuuzi yao.....WASENGE KWELI NA MIBLOG YAO AMBAYO HAINA HATA MVUTO WA SURA ZAO'' I love you Flora Lyimo and thanks kwa kutuwakilisha Watanzania''MWANAMKE KUJIAMINIIII'''na umejiaminije'''

    ReplyDelete
  18. FLORA LYIMO YOUR JUST GORGEOUS!! I WOULD LOVE TO SEE MORE SEXY PHOTOS OF YOU PLEASE''' AND WE SHOULD TALK ABOUT MY MAG CALL THE KILIMANJARO GIRL'S''
    Speak Soon''

    ReplyDelete
  19. Dah ''kweli wewe Flora Lyimo ni Mrembo'' Habari unaziuza haswaaaaaa''the talk of mujini''Flora Lyimo upo juuuuuuuuuuu''

    ReplyDelete
  20. Nice picture Flora Lyimo 'you got nice tits.keep it up watasema sana..ila wakuache utufurahishe....i can tell you huku Bongo imekuwa big issue kila mtu ni Flora Lyimo''Flora Lyimo'''

    ReplyDelete
  21. wamekosa cha kufanya pole dada yetu ..wakuwache utufurahishe.....nice breasts,ungewatolea mikono hapo wangezimiaje'' aisee wengine wangeruka ulaya kuja kukufuata''our Gorgeous Kilimanjaro Queen'' Flora Lyimo Fashion Police''

    ReplyDelete
  22. sioni tatizo la hizi picha. angepiga kule kwao kishumundu ndio wangeogopa... mwanamke kujiamini bwana eeh!!! mmezoea kuona macelebrity tuu na kuwasifia, angekuwa Rhianna mngesema *she look so sexy* but now mmebakia kumjaza kwenye blogs na kumchamba' nyie wote mnao achia watu wamchambe kwenye blog zenu MUNGU AWALAANI '' na muache kumsemea uwongo ''hakuna uchi wowote hapa'' flora tena post more kama ulivyosema....una kiki dada letu yani upo juu''sijawahi kuona Mdada alie andikwa na watu wengi kila mahali ni Flora Lyimo 'Flora Lyimo''uwiii ''Mange Kimambi zaa mtoto wa Kike umuite FLORA''so sexy kama Jina lake'' mbuta nanga!

    ReplyDelete
  23. KILIMANJARO BLACK COFFEE..............I LOVE THAT'' FLORA LYIMO UPO JUUU....SIJAWAHI ONA MREMBO ALIEANDIKWA MITANDAONI KAMA WEWE ,,YANI HATA KINA WEMA SEPETU UMEWAACHA MBALI SANA.....DADA HONGERA'KEEP IT UP''POST MORE AND MORE''WATAJIBEBAAAAAAAAAAA...........MBUTA NANGA!!

    ReplyDelete
  24. Flora your Photos are AMAIZING!!!!

    ReplyDelete
  25. I like ur blog n follow it..keep doing wht u do girl..

    ReplyDelete
  26. keep it up Flora Lyimo...heheee though didn't see hizo picha wanazosema za uchi .lol.

    ReplyDelete
  27. vi'blog uchwara vya bongo ndivyo vinavyo kuandika umepiga picha za uchi ili watape viewers ..dada umetishaaaa na unauza news kwa kweli Erick utamuingizia mamilioni ya mapesa kinomaaa...wacha tuone magazeti yake kule bongo..next.........ila Flora Lyimo wewe ni mrembo wakubali tuu'' kina kubwa jinga kakujazaje kwenye lili liblog uchwara lake.hahaaaa....wamuwacheni mlaleeeeee...

    ReplyDelete
  28. dah,,kumbe picha zenyewe ndizo hizi ? maana wanasema ni za uchi ,mburula na wasenge kweli ,,,,wanawivu wanashindwa kuandika,,flora lyimo sexy photos na anavutiaaaaaa...haha...sasa hizi nizauchi au wamejisikia tu kuropoka na kukuchafua ,,kumbe hawajui ndiyo wamekufanya UPAE JUU''TENA SASA WEWE NI FAMOUS top 10 in Bongo''

    ReplyDelete
  29. sijaona ki2 gapo, picha za uchi ndo zina kuwaga hivi cku izi ???

    ReplyDelete
  30. What can you say about her.stunning, beautiful,Gorgeous, every mans dream woman... Good luck to you my Girl ''soon you will get justice '''

    ReplyDelete
  31. Nakupenda flora wengine wanakuone wivu tu kwasababu uko juu wengine wanasema unawataka bwana zao..kuna tetesi nimesikia umemualika bwana demu moja hivi christmas dinner ni kweli ulikuwa unamtaka.tumesikia huku Reading.keep it up

    ReplyDelete
  32. mbuta nanga'hii yako nimeikuta mtaa wa pili'' UGUA POLE MAO ''
    HUYO LB na wenziwe wamekutangazajeee, yaani mpaka Wanaija wamekujua, hawajui kuwa PUBLICITY IS PUBLICITY tu hata ikiwa negative inalipa. Leo wamekuita mwizi kesho watajua ukweli na watashop kwenye duka lao, NAWASHUKURU LINDA NA KUNDI LAKE KWA KUTUTANGAZAAAA for free MBUTA NANGA!!! (Nampenda Mbuta Nanga na duka lake la Oxford street, wakati wabongo wanauza na kununua maneno yeye anauza vitu)

    ReplyDelete