KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 28 May 2013

BY:FLORA LYIMO ~ HII NI KWA AJILI YA WAREMBO WOTE' JE MNABADILISHA MITINDO YENU YA NYWELE (HAIR STYLE) MARA NGAPI KWA MWAKA? NIKIANZA NA STAR WETU JACKLINE WOLPER"

 I love the Tomboy style on her ' so cool"kuiga ni bure my dears"
OKeeeeee' LADY'S STOP THERE'RIGHT THERE!! Now answer Flora Lyimo Fashion Police Question''
Flora Lyimo Fashion Police" 
Leo ninaomba kuwauliza nyie warembo mnaojijua kwa urembo wenu 'huwa mnabadilisha mitindo yenu ya nywele mara ngapi kwa mwaka ? kuanzia mwaka huu sasa ni miezi mitano inaelekea kuisha ,je umebadilisha style ya your hair mara ngapi hadi sasa hivi" wacha maoni yako hapa na picha unaweza kunitumia pia 'kwa flo1974@btinternet.com

1 comment:

  1. unajua nini Flora kusema kweli mimi sasa hata sijui nimebadilisha mara ngapi maana huu ni ugonjwa wangu hata kwa mwezi naweza badilisha mara kumi'yani mara ni nyoe kipara ,mara nivae mawigi ya kila mtindo na rangi yani ni balaa...

    ReplyDelete