KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 21 May 2013

BY:FLORA LYIMO~ HII NI KWA WALE ITAKAO WAHUSU"" YANI LEO NDO NINGEUWAAAAA" MBUTA NANGA!!

KUDADADEKI YANI LEO NDO NINGEUWA HASWAA''MPUMBAVU MWINGINE KANIIBIA SIMU YANGU MFUKONI NIMEKAA NAE KWENYE KITI KIMOJA ON THE BUS'NIPO BUSY NAONGEA NA SIM YANGU INGINE YA BONGO NA MY SIS' KUMBE YA HAPA NA YA BIASHARA ZANGU INAIBIWA'' SO MY DEARS I HAVE NO WhatsApp PHONE MPAKA KESHO MADUKA YAMEFUNGWA HATA PAKUNUNUA INGINE HAMNA' SO KWA WALE MNAOTUMIA HII NAMBA YANGU YA 07787471024 IMEIBIWA'' SINA SIM KWA SASA HIVI' ""I HAVE NO PHONE"  — feeling sad.

1 comment:

  1. Pole Sana Flora, Mungu na akufariji na akakuongezee maradufu pale palipopungua, kwa jina la Yesu.

    ReplyDelete