KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 12 June 2013

BY :FLORA LYIMO ~ SHUKRANI ZA DHATI KUTOKA KWA MMEWANGU RIZO'S BABIGWA!!


THE MAN 'ANAEJIAMINI" MR MMEWANGU RIZO'S BABIGWA"
 

NAPENDA KUTOWA SHUKWANI ZANGU ZA DHATI KWA WADAU WETU WA V.A.D FILM PRODUCTION KWA KUJAKUSHEREKEA UZINDUZI WA MOVIE YETU MPYA YA ( TANZANIA TO DENMARK ) & TWALEB ENTERTAINMENT NA SWAHILI TALK RADIO PAMOJA NA RADIO 1 DENMARK KWAKUWA PAMOJA NA KUTUSAPOTI
kwa kazi zetu za usanii Ili tuendeleze kutangaza rugha ya KISWAHILI Duniani kupitia USANII'
Tukiwa tumetulia kwenye sehemu maalum ya V.I.P..kutoka kushoto ni: RIZOZ BABINGWA ( Mtu muhimu sana kutoka V.A.D) - Twaleb , Rachel Scharp (Mwanamuziki) na wa mwisho kulia ni Dada Rehema Nkalami kutoka Swahili TALK RADIO...ambaye baadaye aliweza kutufanyia Enterview...

Flora Lyimo :Say> SO PROUD OF NYIE SANA MY DEARS!!

1 comment:

  1. kutangaza nini? samahani lakini

    ReplyDelete