KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 2 June 2013

BY:FLORA LYIMO~ JAMANI HEBU NIAMBIENI MTU KAMA HUYU NA HII INBOX MISTARI YAKE KWANGU ANAMAANA GANI NA NIMJIBU JE? MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO MTANZANIA ALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO"
  • Nnice Chansa
    Hello,its my pleasure to contact you,after going through your profile,i am looking for a honest person,and i think i have found you,you can get me back through my email (annicegabriel@live.com) as soon as possible,so that i will tell you better about my self and also send to you picture,please do not reply me here in this site,just write to my email ok.(annicegabriel@live.com)

2 comments:

  1. Dada hizo email hazina maana ni watu hawana kazi wantuma tu hizo kwa watu wengi nimeshaziona wapo wengi tu!

    ReplyDelete
  2. Asante sana my dear''yani wanakera sana alafu unamkuta mwingine ni dem' na anayokuuliza ni yakivingine kabisaa ''nimetupa kule kudadadeki zao''

    ReplyDelete