KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 23 August 2013

BY :FLORA LYIMO~ HII NI KWA WALE WASOPENDA SHIDA!!!

 HOT AND MUST BEBA MABEGI YA KUJITUNGIKA NDO HAYOOOO'''KWA RANGI ZENU MY DEARS''








KWA RANGI NA PESA ZAKO HAPA NI KUTOA ODA YAKO TU''
KARIBUNI SANA KWA JUMLA AU REJA REJA'' NA PIA YAPATIKANA TANZANIA MIKOANI POPOTE SIYO SHIDA KABISA''WEWE ILI MRADI UMETOA ODA YAKO NA KUKUBALIWA KWENYE MKOPO EXPRESS '' PIA KARIBU TO FOLLOW THIS BLOG ' 

2 comments:

  1. Habari mpendwa mie nimependa handbang naweza kujua bei plz kwa jumla bei gani na rejareja bei gani?na je ntazipataje coz niko mwanza

    ReplyDelete
  2. Hi Hun 'asante na karibu tena ...sasa nadhani tumeshaongea kule whatsapp asante pia kunitafuta whatsapp....pamoja tutaweza na tutafika my dear..much love ''''Flora Lyimo'

    ReplyDelete