KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 27 September 2013

BY: FLORA LYIMO~ HOW TO LOOK SEXY AT HOME'' VITU VYOTE VILIVYOVALIWA HAPA WITH YOUR TOP IN TOWN 'FLORA LYIMO FASHION POLICE'' VINAUZWA NA YEYE MWENYEWE'' AND ALSO AVAILABLE FOR MKOPO EXPRESS OF LONDON ACCESSORIES ''

HHAHAHAHAA ''WACHA NICHEKE MIE'' KWANI NINA MWANYAAA'''NA NAPENDA KUFUNDISHA MIE'' I LOVE TO TEACH'' HABARI NDIYO HIYO KWENYE CHENI''

 I LOVE HUU WIMBOOOO'' GIRLS JUST WANT TO HAVE FUN''' NA PANAPONIHUSU PATAMJE''ENJOY IT ''AND KUMBUKA KUJIPENDA NA KUISHI UPENDAVYO NA SIYO WAPENDAVYOOOOOOOOO''' HATERS WAMEKUFAAAAAAAAA'MBUTA NANGA!!
 YOU ARE MY HATER ''AND YOU KNOW IT'' SO I CAN ONLY SAY R.I.P. HATER'S''


 VYOTE VYA UREMBO NILIVYO VAA NAVIUZA'' SO IF YOU LIKE ANYTHING NILICHOVAA WHATSAPP + 44 7787471024 KARIBUNI''

 NAONA HERENI EEE'' ON SALE KWA RANGI ZAKO NA HELA ZAKO''
 KWA WALE WA VICHENI VYA MIGUUNI'' NDIZO HIZOOO'''YANI NZURI NA BEI POWA''
 MAKALI YA FLORA LYIMO DESIGNS & TRADES''
 MBUTA NANGA''MTOTO WAKICHAGGA ULAYA'' ANAWATETEMESHAJE ''
HABARI NDIYO HIYOOOOOOOOOOOO'''JIPENDE NA JIREMBESHE KWA RAHA ZAKO '' FLORA LYIMO FASHION POLICE AT HER LONDON HOME''  I'M SEXY AND I KNOW IT''

2 comments:

  1. My Dear FLORA ''Hii nimeandika kule kwa Kubwa JINGA'a.k.a. LEMUTZ BLOG''
    KUMAMA LA MAMA YAKO...MBONA UMEZITOA PICHA ZA FLORA LYIMO ? SIULIJIFANYA WEWE KUBWA JINGA KUMUANDIKA UTUMBO ''NA SASA HATA UKITOA BADO DAWA YAKO IPO JIKONI'' LAZIMA TUKUFIRE MTUMZIMA OVYOOOOO......UMKOME FLORA LYIMO WETU''USO MCHAFU KAMA KUMA LA MAMA YAKO..........

    ReplyDelete

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nachukia mtu anayemtukana mama bila kosa. Mdau (anonymous) Lengo lako ni kumfurahisha Flora au kumudhi Le Mutuz? Mama yake Le Mutuz amekosa nini? Siyo sawa kutukana, imagine wewe ukitukaniwa mama yako utajisikiaje? Kuwa mstaarabu.

      Delete