KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 12 September 2013

BY :FLORA LYIMO ~ YOU ARE THE REASON I WANT TO LIVE FOREVER RIGHT NOW'' HAPPY BIRTHDAY MY AFRICAN KING WA UKWEE'' MBUTA NANGA'' NAKUPENDAJE SASA BABY YANGU'' WATUACHE TULALEE!!

Mbuta nanga...in love with...my Life Names....And Yes its Your BIRTHDAY today '


HAPPY BIRTHDAY MY AFRICAN KING WA UKWEE 'ERICK' Oly you and me ever know How we Both feel Right now.. I Love You So Much. It Hurts. ...Be Bless Always my Only Love..xoxo
HUU WIMBO LEO NI KWA AJILI YAKO MY LOVE ''MY ONLY LOVE'' MY ONLY ONE AFRICAN KING WA UKWE FOR LIFE'' YOU ARE THE REASON ERICK ''I AM UP AT THIS NIGHT '' THINKING OF YOU AND THINKING OF THE RIGHT WORDS TO TELL YOU TODAY ON YOUR FIRST BIRTHDAY TOGETHER '' AND THE ONLY WORDS THAT I FUND IS '' I LOVE YOU SO MUCH 'YOU ARE THE REASON I WANT TO LIVE FOREVER RIGHT NOW'' 
ENJOY THE SONG AND BE BLESS BABYYYYYY WANGU ''' MBUTA NANGA''IM MAD ABOUT YOU RIGHT NOW'''' RUWA MANGI ''WATUACHE TUOMBEEEE'' PAMOJA TUTAFIKA WITH ONE LOVE''''''''''

14 comments:

  1. Flora Lyimo my Super African Queen ''Everybody deserves somebody who makes them look forward to tomorrow' Happy Birthday to your African King'' I cant wait for your big day ' what a Luck Man?mbuta nanga'

    ReplyDelete
  2. ndiyo naamka mbuta nanga'naamkiaga blog yako nakutana na good news'hebu tuwekee huyo shem wetu tumuone mbona unatunyima picha..nasikiaje laha mie'

    ReplyDelete
  3. mbuta nanga..mtoto wa kichagga ulivyomtam na unavyojua mapenzi' mbona wengine wanabahati hivi jamani'kweli manka nakupenda nakupenda kuliko vitu vyo huku duniani'' kiruuuu'' luck you Erick and Happy Birthday Shemeji''

    ReplyDelete
  4. picha yake basi mamii,,yani nimefurahi kuona upo na african king MPYA'mbuta nanga na majina ukutani '' i hope huyo hana mke akutapeli kama lile tapeli lisilojua nini maana ya kupenda wala kupendwa linajua kubeba box tu'' sasa mbona litasoma namba'wish you all the best of luck Flora & Erick' na hayo majina umeyatoa wapi hivyo 'love it' HAPPY BIRTHDAY SHEM...

    ReplyDelete
  5. mbona comments zangu huachii ,,nyau wewe''yani flora nakuchukiaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...........

    ReplyDelete
  6. I’m happy for you Erick' and for you Da Flora you are a special person I love you and I hate to see you kesho ukilalamika the man kakudanganya wanaume ni waongo sana siku izi 'siyo bure atakuwa ana mwanamke wake mbuta nanga'I only saying'mana naona you found a new person (African King )to love.hope that he love you kiukweli'' i know you Da Flora ulivyo na Roho nzuri ndiyo maana leo kwa mara ya kwanza nime comment hapa' sitaki uumizwe''

    ReplyDelete
  7. Acha uwongo wewe tunataka action sio viooo vya uwongo mbuta nanga

    ReplyDelete
  8. Hamna Erick wala uruka muongo wewe unataka.attention tuu

    ReplyDelete
  9. wacheni wivu jamani badala ya kumtakia our CEO hubby to be a Happy Birthday mumeanza kumtukana CEO wetu hivi nyie mnamatatizo gani kuona watu wakipendana nau wakipendwa? Ovyooooooooooooooo''

    ReplyDelete
  10. mimi nasubiria rangi ya harusi tuu'' dress code muhimu kwa Flora Lyimo Fashion Police..mbuta nanga ukutani tiyari' kiruuu i cant wait ''best of luck dear'''

    ReplyDelete
  11. Hodi huku'' Happy bday to shemeji yetu 'may God Bless him with miaka mingi na kuifanikisha ndoa yenu iwe ya furaha na yenye kudum milele'' jamani ila mbona umetubania picha mae...

    ReplyDelete
  12. hadanganyiki mtu apa 'wacha kutujazia mijina ukutani 'hata mimi naitwa mboo kubwa ..haya na mimi niweke hapo kati'hebu weka picha na matendo zaidi ya ndoa wacha kutuzingua na mijina''pumbafuu.........

    ReplyDelete
  13. JAMANI SIJUI HATA NIWAAMBIENI VIPI '''YOU KNOW... KWA WALE WOTE WAELEWA NA AMBAO WANAUSTAARABU NA AKILI ZISIZOZAKIMBURULA KUSEMA HAPA NADANGANYA NA BADALA YAKE KUMTAKIA YOTE YALIYO MEMA NA PIA PAMOJA NAMI''KWA NIABA YAKE AU NISEME KWA PAMOJA TUNASEMA ASANTENI SANA NA MUNGU AZIDI KUTUBARIKI NA SOTE TUISHI MAISHA MAREFU NA YAUPENDO MILELE'' RUWA MANGI''SIKUZINGATIA KWA KWELI.........LOVE NYIE SANA NYOTA ZA FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG''XOXOX

    ReplyDelete
  14. HAHHAHAHAAAA.NIMERUDIA KUWASOMA ALAFU NIKABAKIA NACHEKA KWA WALE MNAOSEMA NADANGA...SASA NIWEKE HAPA ERICK NA NIMUWEKE AT MY HOME BILA KUWA KWELI ...?BASI NITAJIPELEKA HOSPITALI YA VICHAA MWENYEWE FASTA FASTA..MAANA HAIWEZEKANI .NITANGANYE JUST LIKE THAT ,,FOR WHAT ?..RUWA MANGI....TUOMBEENI MEMA JAMANI NA TUFURAHIENI HATA KIMAJINA INATOSHA.........HAHAAA'''TUWACHENI TULALEEE.

    ReplyDelete