KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 3 September 2013

BY:FLORA LYIMO ~ JIONEE VILIVYOPO TWENDE HARUSINI AND HERE IS WILLIAM KOMBA AND PENDO KAYOMBO WEDDING AT RIVER SIDE UBUNGO!!

 HONGERENI SANA  MY DEARS''MR & MRS !!







HONGERENI NA POLE SANA KWA BI HARUSI ,MAANA AISEE NAONA KAMA ANAMIMBA HAPO NA HARUSI ZA MIMBA NAZIOGOPAJE''UWIII''YANI SIDHANI KAMA NINGEPENDELEAKUOLEWA NIKIWA MJAMZITO '' LABDA MIMBA IWE IMEINGILIA KATI SASA HAPA INGEKUWA SIYO KUBWA KIVILE'' ILA UMEFANYA JAMBO NZURI LA KUMTUKUZA MUNGU KUFUNGA NDOA NA MME WAKO USIISHI NA MME NDANI BILA NDOA''HABARI NDO HIYO KINA MAMA/DADA'' WALA SIYO LAZIMA MFANYE SHEREHE NYIE NENDENI MKAFANYE KWELI KIVYENU VYENU NA KUHAKIKISHA UMEWAJULISHA NA WAZAZI WA PANDE ZOTE MBILI ILI MPATE BARAKA ZAO PIA''MBARIKIWE NA MWENYEZI MUNGU DAIMA'''
TUMESHIRIKI NA KUCHAMBUA KUTOKA TH''
ANYWAY KWA HABARI NA PICHA ZAIDI ''TEMBELEA HII NEW BLOG AND OUR NEW FOLLOWER''
TWENDE HARUSINI
www.twendeharusini.blogspot.com

No comments:

Post a Comment