KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 3 September 2013

BY:FLORA LYIMO ~ BREAKING EMAIL NEWS" SHEILA ''Vs'' MLALAMIKAJI'' NA HII NDIYO E-MAIL YAKE TO YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE!!

FLORA LYIMO MTANZANIA ALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA  MAELEZO'
NDUGU ZANGU WATANZANIA  NATUMAINI HAMJAMBO POPOTE PALE MLIPO''
Poleni sana kwa kuadimika kwani jamani ninashughuli za muhim mno'' ambazo nazifanyia kazi na natakiwa kutimiza very soon '' kwani Uvivu na Uzembe ni Aidu mkubwa wa Flora Lyimo'' na vile vile adui mkubwa wa Mfanyakazi yoyote''hasa yule wakujiajiri mwenyewe''
Anyway  Leo nimewawekeeni hii Email kutoka kwa mlalamishi jina limehifadhiwa for ugandamizaji zaidi'' mbuta nanga''kwani kama mnavyoisoma ndivyo Mlalamikaji alivyonilalamikia na pia pengine ana malengo Fulani kwetu sisi Watanzania'' what you think ? and if Wewe Mwenyewe Mhusika unasoma hili lizingatie'' Thanks na God Bless nyie na Shughuli zenu Always''
SHEILA'' PICHANI NA EMAIL INAYOMUHUSU''


''ISOME E-MAIL HIYO ''
hallow flora, mambo vipi hope mzima wewe I can see your having fun its good.

dhumuni la kukuandikia email hii sasa flora comment zako nyingii  unasema wanawake inabidi tufanye kazi na sio kutegemea mabuzi ili kupata pesa sasa basi mbona huyoooo
BEST FRIEND WAKO SHEILA KAZI YAKE KUCHUNA MABUZI ILI APATE HELA YA KUMWEKA MJINI YEYE AKISHIRIKIANA NA SHOGA YAKE YANI MIMI NAWAONEA HURUMA KWANI NI WATOTO WADOGO SANA LAKINI STORY NINAZOZISIKIA HAPA MJINI NI CHAFUUUU MNO FLORA KAMA KWELI WEWE HAO WATOTO NI WADOGO ZAKO KWANINI USIWASHAURI YANI UMALAYA WANAOUFANYA KWAKWELI NI UCHAFUUU KUMBUKA MAGONJWA YAPO MENGI FLORA ONGEA NAO HALAFU KUMBUKA KUNA MSEMO UNASEMA KAMA SHEILA NI BEST FRIEND WAKO ONGEA NAE KWASABABU MSIJE WOTEE MKAONEKANA MNA TABIA MOJA SHE IS SOOO NASTY NA KAMA IKIWEZEKANA SIUNASEMAGA TUKUTUMIE ANYTHING UTAPOST KWENYE BLOG TAFADHALI NAOMBA NA HII UIPOST TAFADHALI HUYO SHEILA NA UCHUNGU NAE KINOMA NA NASIKIA ANATEMBEA NA BWANA WA DADA ANGU BASI HABARI TUMEIPATA NA LONDON HII NDOGO KWANZA NIMEANZA KUKUANDIKIA HIVYI WEWE KAMA RAFIKI YAKE NAJUA ATAPATA UJUMBE LONDON HUMU PADOGO NDIO TUMESHAJUA SASA NA HII IPOSTIWE KWENYE BLOG KWANI PICHA ZA WATU NYINGINE SI HUWA UNAZIPOST NA HII IPOSTIWEAJIREKEBISHE HUYOOO MTOTO NA HUU MWANZO TU THANKS FLORA.

12 comments:

  1. masikini kumbe ndo zake hizo ''jamani sasa hawampagi hela?maana kashati alichovaa hakina hata vifungo shaonekana cha kwenye charity shop'hata muda wakulipiga pasi hana masikini ana muda wakikimbizana na mboo za waume za watu''ovyooooooooo''flora husibanie hii'''

    ReplyDelete
  2. asante sana kwa kuipost flora ndiyo maana tunakupenda hupendelei penye kutaka kuwafundisha watu''love you ''yani floraaa huyu msichana mbayaa na mimi nimefurahi kuionahii post mwizi anatembea na bwana wa dada yangu kaenda Africa holiday na evidence tunazo sasa basi tunataka kumwonyesha naomba tafadhali tena na tena jamii imtambue ni mtu wa namna gani anapenda vya gharama wakati hela hana shangingi hapa London kamaliza wanaigeria wooote sasa naona anamia kwenye waume za watu wakitanzania huyo mwanaume anamjua vizuri kwani wote tunaishi London mtoto mbaya yule' kuhusu wewe nimekusoma hapo na Godbless Lema pole mwayaa ila yule sio mtu inshort ni prostitute na picha yake hiyo ndo kaipost juzi kama nilivyokutumia watu wamjue kaa nae mbali fisadi yule mimi nitasubiria uipost hiyo nyingine akiwa na huyo mme mwingine wa mama wa barking maana kamezidi halafu na mama yake yupo sijui haoni.

    ReplyDelete
  3. dada ahangaike na mumewe iweje amuache yeye aende kwa mwingine,sie wanawake kweli kipofu

    ReplyDelete
  4. Jamani wanawake na wasichana wa kibongo tujiheshimu
    Kwanini mtu usitafte mtu wako???
    Tabia ya kutembea na waume za watu si Nzuri
    Wapopo wanatudharau tena wanasema wazi wanawake wa kibongo warahisi sana
    Eti ukimwambia una karatasi tu kwisha habari hata Kama huna.
    Jamani tujiheshimu

    ReplyDelete
  5. Mwambie ajitoe tumuone na huyo kinuka mikojo wake (mumewe)tumuone, mpaka anaibiwa alikuwa wapi? na mumewe alimuacha wapi? Hivi UK kuna mwanaume wa kitnznia wa kuibwa kweli kwikwikwi alafu kama mwanamke kashaonja wawest kumrudisha kwa hawa kaka zetu kajamba nani kazi kweli kwel, huyo alieibiwa kaibiwa UK au TZ???! embu tujuzeni? Wengine tunapitwa na habaree za mujini shift zinatuzeheshaa kumbe UK nako kuna mapedejheee waktz enhe? Salaaale

    ReplyDelete
  6. Dah ..mboo zinazeeshaje''Sheila umezeeeeeka kuliko mama yako'mbuta nanga'I love aunt zawadi''jamani tulia uolewe hata umfurahishe mama yako''

    ReplyDelete
  7. Tena Luiza kakuheshimu sana mpaka kakusubiria uende holiday? Na wewe Luiza kwa hawa watanzania uwa unatafuta nini? Mbona huendani kabisa, wewe mtoto huijui hadhi yako unasikitisha kwakweri? ushaona wapi mtanzania wa shift akageuzwa buzi? Hahahah MBUTA NANGA kweli UK hali mbaya

    ReplyDelete
  8. Flora Lyimo hebu wacha kutuwekea mauchafu ya huyu Malaya 'hivi vitu vyako alivyokutapeli karudisha ?..maana kile kibanda chake kimejaa mitumba kama hiyo alovaa bila hata vifungo..msuyooooooooooooooo'''namchukiaje mnuka makalio'naukome waume za watu ...

    ReplyDelete
  9. Hahaha kweli muosha huoshwa na kujidai kote mtakatifu na kusema wenzake akipita na kutangaza ya watu hata waliokuwa wakimpenda kwa roho safi kama mdogo wao akawageuka kwa kujiona kapata huyo mnigeria tena mume wa mtu, mara kevin mkenya nae akamsingizia mimba ili apate hela ila akakutana na mkenya mwerevu akamwambia nhs wanatoa mimba bure mbuta nanga akaishia kukosa, mara akataka kujiweka kwa Chris Chagula akatemwa kama mate ya mama mjamzito Mange Kimavi, mara akafirwa na Humphery mwenye limke lizungu lizee tena alilipeleka holiday inn na picha akalipiga na wilson nae akamfira yaani Flora kufupisha huyu Sheila sijui luiza kalegea marinda yote ya kundu lake na ana nuka sana ndo maana kutwa anajipulizia perfume

    ReplyDelete
  10. Duh hi kali ya mwaka huyu msichana jamani sijui limetokea wapi na mitako yake inayo toa harufu. Shila ni malaya sana kazi yake kusingizia wanaume mimba meaning analala nao bila kinga. Yeye ilimradi hela yuko tayari kwa lolote. Flora wewe unamjua fika so sinahaja yakuelezea na kama sivyo usiitushe hii comment. Shila umefirwa karibia na wanaume wote pale tatched kwa hela mbuzi pound 50 hivi huna haya? Mwili wako hauna thamani we binti? Shule umeshindwa kumaliza kazi kubadilisha course kila kukicha. Tulia we mtoto. Umeroga we umesahahu kujitafutia dawa ya kujituliza mama utakuja firwa na hao waganga wako. Umekosana na watu waliokuwa wazuri kwako walikuheshimu na hawajawahi hata kukusema vibaya sehemu ukaamua kufuatana na huyu chizi mbuta nanga ona sasa majanga matupu. Duh msichana tulia unamuaibisha mama yako na wewe mwenyewe. Wanaume wanaokutongoza wanakuchora maana wameambizana unafirana ndo wanakuja wanakuonja na kukupakazia. Flora rudisha hii post juu weka na picha zingine ajifunze kusishi na watu

    ReplyDelete
  11. MALIPO NI HAPA HAPA DUNIANI. ALIJIFANYA KUWATUKANA KINA JOSEPH KUSAGA NA WATU KIBAO FACEBOOK NA KUWAFUNGULIA UDAKUSPECIAL SASA YANAMRUDIA KIDOGO KIDOGO NABADO!!! MUNGU YUPO.

    ReplyDelete
  12. Hata wewe flora mumphery alikutombea humo humo holiday inn sema wewe hufiriki'bisha''' yani kina nyie wacheni kulala na miwanaume ya kibongo ni mimbea ikimalizana nanyie inakwenda kujitangazia kwa wanaume wenzao utadhani sifa'' nakumbuka mumphery alipokuja kutuadisia ee bwana eee''yule miss fb ndo nomaa mtoto anakuma tamu balaa'' mbuta nanga'''bishaaaaaaaaaa....

    ReplyDelete