KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 10 October 2013

BY:FLORA LYIMO ~ FLORA LYIMO WITH ANOTHER TOP INTELLIGENT TANZANIA KIONGOZI MH. MWIGULU NCHEMBA (MB) LAST NIGHT 09/10/2013 AT THE PRIDE OF TOTTENHAM LONDON UINGEREZA!!

 FLORA LYIMO NDANI YA THE PRIDE OF TOTTENHAM LAST NIGHT ''
TUKIWA KWENYE PICHA YA PAMOJA ''KWA WALE AMBAO MWAJIULIZA WHICH INTELLEGENT KIONGOZI NAE MUONGELEA HAPA..IS THE ONE AND ONLY MH.MWIGULU  MWENYE HIYO SCARF YENYE  RANGI ZA NCHI YETU TANZANIA'' WE ARE SO PROUD OF YOU MHESHIMIWA WETU ''YOU KNOW TANZANIA WE NEED VIONGOZI KAMA WEWE NA USIWE NA WASI WASI NA WALIOSIMAMA NYUMA YAKO ''MAANA WANAO SIMAMA NYUMA YAKO NI WALE WATANZANIA KAMA SISI HAPA WENYE KUKUKUBALI NA WENYE KUIKUBALI NCHI YETU NA VONGOZI WETU NA KUAMINI KWAMBA NCHI YETU TANZANIA ONLY NEED IMPROVEMENT'S AND NOT CHANGE'S'' ALSO NILIFURAHI SANA KUPATA NAFASI YA KUMUONA JAMANI PAMOJA NA WALE AMBAO HATUKUWEZA KWENDA KWENYE ULE MKUTANO MKUBWA WA CCM JUZI' YANI KWELI TANGU AJE HAJATULIA KABISA ANAHAKIKISHA AMETIMIZA KILICHOMLETA''SAFI SANA' 
 MIMI BINAUSI NILIFURAHI SANA NA VILE VILE KUJIFUNZA MENGI SANA KUTOKA KWAKE 'PIA KUWEZA KUONANA NAE KABLA HAJARUDI NYUMBANI TANZANIA NA KUWEZA KUMUAMBIA TULIYO NAYO MOYONI'WAS JUST WHAT WATANZANIA WENGI WAISHIO UINGEREZA WANTED  '' WHAT'S A NIGHT WAS '' SUPERB '  MORE PHOTOS TO COME MY DEARS'' MSIKOSE KURUDI KWA MAPOCHOPOCHO YA UKWEE KUTOKA KWA  FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG' NAOMBA NIMALIZE NIKISEMA''
NAKUTAKIA SAFARI NJEMA MHESHIMIWA WETU WA UKWEE'' MUNGU AKULINDE NA AKUPE MAISHA MAREFU UZIDI KUTUONGOZA KWA KUTUMIA YOUR INTELLIGENCE BRAIN ULIYONAYO ''RUWA MANGA'

No comments:

Post a Comment